New Document

รับสมัครเภสัชกร Full time ถนนสวนผัก ตลิ่งชัน ทำงาน จ.-ศ.

ประกาศรับสมัครงาน โยกย้าย
กระทู้ที่เกี่ยวข้องกับการแขวนป้ายจะถูกลบโดนมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

รับสมัครเภสัชกร Full time ถนนสวนผัก ตลิ่งชัน ทำงาน จ.-ศ.

โพสต์โดย predaram » 01 ม.ค. 2014, 15:13

รับสมัครเภสัชกร full time

รายได้เฉลี่ยต่อเดือนรวมโอที 25,000 บาท + ค่าใบประกอบอีก 5,000 บาท :razz:

-ทำงานจันทร์-ศุกร์
-เวลาทำการ 08.30 - 20.00 น. ทำงานวันละ 9 ชม.(รวมเวลาพัก 1ชม.)+โอที2.5ชม.

ที่ตั้งร้าน ถ.สวนผัก แขวงฉิมพลี เขตตลิ่งชัน กทม.(อยู่ไม่ไกลจากสายใต้ใหม่)
เข้าจากปากซอยไม่เกิน 200เมตร สะดวก ปลอดภัย ร้านเล็กๆดูแลง่าย เน้นขายยาอย่างเดียว มีแอร์ และโทรทัศน์

*ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ ยินดีรับน้องๆ จบใหม่* :lol: :lol:
*ไม่มี / มีใบประกอบโรคศิลป์ หรืออยู่ระหว่างการสอบ * :lol: :lol:

เภสัชกรเจ้าของร้านเป็นกันเอง สอบถามรายละเอียดโทร.084-647-5742 เอฟ
หรือ patipat_f@hotmail.com
แก้ไขล่าสุดโดย predaram เมื่อ 03 ม.ค. 2014, 16:23, แก้ไขแล้ว 4 ครั้ง.
ภาพประจำตัวสมาชิก
predaram

Re: รับสมัครเภสัชกร Full time ถนนสวนผัก ตลิ่งชัน ทำงาน จ.-ศ.

โพสต์โดย predaram » 02 ม.ค. 2014, 09:21

ถ้าสนใจลองโทรมาสอบถามรายละเอียดหรือส่งmailมาคุยกันก่อนได้ครับ
predaram

Re: รับสมัครเภสัชกร Full time ถนนสวนผัก ตลิ่งชัน ทำงาน จ.-ศ.

โพสต์โดย เป็นหนึ่ง » 02 ม.ค. 2014, 13:15

เงินเดือนหมื่นห้านิดๆนี่ ไม่ทราบว่ามันเยอะเกินไปหรือเปล่า ขอขายลูกชิ้นทอดหน้าบ้านดีกว่ามั้ง
เป็นหนึ่ง

โพสต์โดย predaram » 02 ม.ค. 2014, 15:15

ทางร้านไม่ได้มีแค่เงินเดือนอย่างเดียว เภสัชกรยังมีรายได้อื่นๆ จากทางร้านเฉลี่ย30,000บาทต่อเดือน ผมเชื่อว่าหลายๆร้านระบบเป็นแบบนี้ :lol: :lol:
ถึงคุณเป็นหนึ่งครับ

ทางร้านไม่ได้คิดค่าจ้างเภสัชกรโดยไม่ได้ดูรอบข้างเลยครับ ผมเป็นเภสัชกรอยู่วงการนี้
ได้ลองสอบถามค่าจ้างที่เหมาะสมจากหลายๆคนทั้งเภสัชประจำร้านและเจ้าของร้าน
รวมถึงศึกษาในเว็บนี้แล้วครับ

ถ้าอ่านไม่ละเอียดโปรดอ่านให้จบอีกครั้งครับ ทางร้านไม่ได้มีแค่เงินเดือนอย่างเดียว เภสัชกร
ยังมีรายได้อื่นๆ จากทางร้านเฉลี่ย30,000บาทต่อเดือน ผมเชื่อว่าหลายๆร้านระบบเป็นแบบนี้

ทางร้านคงจ่ายเงินเดือนเทียบเท่ากับร้านตามต่างจังหวัดไกลๆ ต้องพักหอ(เรื่องนี้มีผลมากโดยเฉพาะผู้หญิง)
ต้องมีทักษะด้านภาษาต่างประเทศ หรือร้านที่เข้าไปทำงานแล้วต้องคุมลูกน้องมากๆ ไม่ได้หรอกครับ
ผมเชื่อว่าผมจ่ายเงินเดือนเหมาะสมแล้วครับ

อย่างไรก็ตามถ้าคุณเป็นหนึ่งไม่สนใจ ก็ไม่เป็นไรครับ แปลกนะครับเพื่อนมนุษย์ด้วยกันแท้ๆ ไม่เคยทำร้ายกันมาก่อน
กลับประชดประชันกันแบบนี้ แต่ถ้าดีช่วยบอกได้ไหมครับว่าขายลูกชิ้นปิ้งที่ไหนวันจ-ศแล้วได้รายได้มากกว่า 30,000บาทต่อเดือน :lol:
predaram

โพสต์โดย predaram » 02 ม.ค. 2014, 19:00

-up- :razz:
predaram

ย้อนกลับไปยัง โรบัสต้า