New Document

รับเภสัชกร พาร์ทไทม์ p/t ร้านยาเปิดใหม่ ข้างม.ธรรมศาสตร์ รัง

ประกาศรับสมัครงาน โยกย้าย
กระทู้ที่เกี่ยวข้องกับการแขวนป้ายจะถูกลบโดนมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

รับเภสัชกร พาร์ทไทม์ p/t ร้านยาเปิดใหม่ ข้างม.ธรรมศาสตร์ รัง

โพสต์โดย Apple.station » 26 พ.ค. 2013, 22:28

ขออนุญาตปิดกระทู้นะคะ ได้เภสัชครบแล้ว ...ขอบคุณที่ให้ความสนใจค่ะ
ปล. ฝากเตือนร้านยาที่รับเภสัชด้วยนะคะ เนื่องจากเพิ่งเจอบุคคลที่อ้างตัวเป็นเภสัช รพ ปทุมเวช โทรมาสมัครงานจาก pharmacafe แล้วถามซอกแซกพูดจาไม่สุภาพ
ล่าสุดแอบมาเฝ้าถึงหน้าร้าน มาหลายครั้ง มาถามคนข้างร้านๆว่าร้านนี้ขายดีมั้ย เปิด-ปิดกี่โมง
เข้ามาในร้านด้วย สายตามองทั่ว แกล้งถามหลายอย่าง น่ากลัวมาก (จำน้ำเสียงจากโทรได้ เลยรู้เป็นคนเดียวกัน)
เป็นพวกจะมาเปิดร้านใหม่ หรือเป็นมิจฉาชีพก็ไม่รู้ ฝากเตือนร้านยาด้วยกันนะคะ
แก้ไขล่าสุดโดย Apple.station เมื่อ 25 มิ.ย. 2013, 03:45, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Apple.station

Re: รับเภสัชกร พาร์ทไทม์ p/t ร้านยาเปิดใหม่ ข้างม.ธรรมศาสตร์

โพสต์โดย cowboyman » 27 พ.ค. 2013, 12:36

สนใจครับ อีก 3-4 เดือน จะติดต่อไปนะครับ หากยังต้องการอยู่ ^^
cowboyman

Re: รับเภสัชกร พาร์ทไทม์ p/t ร้านยาเปิดใหม่ ข้างม.ธรรมศาสตร์

โพสต์โดย Apple.station » 27 พ.ค. 2013, 20:02

ร้านจะเปิดประมาณกลางเดือนกรกฎานี้ สนใจติดต่อมาได้เลยค่ะ

โพสต์โดย Apple.station » 02 มิ.ย. 2013, 03:46

ยังรับอยู่นะคะ สนใจติดต่อได้ตลอดค่ะ

โพสต์โดย Apple.station » 13 มิ.ย. 2013, 12:47

รับผู้ช่วยเภสัช เพิ่มอีก 1 ตำแหน่งนะคะ สนในติดต่อตามด้านบนคะ

โพสต์โดย Apple.station » 25 มิ.ย. 2013, 02:54

ขออนุญาตปิดกระทู้นะคะ ได้เภสัชครบแล้ว ...ขอบคุณที่ให้ความสนใจค่ะ
ปล. ฝากเตือนร้านยาที่รับเภสัชด้วยนะคะ เนื่องจากเพิ่งเจอบุคคลที่อ้างตัวเป็นเภสัช รพ ปทุมเวช โทรมาสมัครงานจาก pharmacafe แล้วถามซอกแซกพูดจาไม่สุภาพ
ล่าสุดแอบมาเฝ้าถึงหน้าร้าน มาหลายครั้ง มาถามคนข้างร้านๆว่าร้านนี้ขายดีมั้ย เปิด-ปิดกี่โมง
เข้ามาในร้านด้วย สายตามองทั่ว แกล้งถามหลายอย่าง น่ากลัวมาก (จำน้ำเสียงจากโทรได้ เลยรู้เป็นคนเดียวกัน)
เป็นพวกจะมาเปิดร้านใหม่ หรือเป็นมิจฉาชีพก็ไม่รู้ ฝากเตือนร้านยาด้วยกันนะคะ

ย้อนกลับไปยัง โรบัสต้า