New Document

รับสมัครเภสัชกร FT พร้อมใบประกอบวิชาชีพ 13 ตำแหน่ง ด่วน!

ประกาศรับสมัครงาน โยกย้าย
กระทู้ที่เกี่ยวข้องกับการแขวนป้ายจะถูกลบโดนมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

รับสมัครเภสัชกร FT พร้อมใบประกอบวิชาชีพ 13 ตำแหน่ง ด่วน!

โพสต์โดย narongdham » 11 เม.ย. 2012, 11:22

รับสมัครเภสัชกร Full Time พร้อมใบประกอบวิชาชีพเพื่อประจำร้านยาสาขา รวม 13 ตำแหน่ง รายละเอียดดังนี้ครับ :

1. สาขา ถ.สุขสวัสดิ์ จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : ปลายเดือนเมษายน 2555
2. สาขา ถ.รัชดาภิเษก จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
3. สาขา ถ.รามอินทรา จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
4. สาขา ถ.สุขาภิบาล 3 จ.กรุงเทพ ฯ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : ต้นเดือนพฤษภาคม 2555
5. สาขา ถ.บางนา จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : กลางเดือนพฤษภาคม 2555
6. สาขา ถ.พระราม 2 จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
7. สาขา ถ.รัชโยธิน จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
8. สาขา ถ.รัตนาธิเบศร์ จ.นนทบุรี 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
9. สาขา ถ.พระราม 4 จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
10.สาขา อ. เมือง จ. พระนครศรีอยุธยา 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
11.สาขา อ.เมือง จ.จันทบุรี 2 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
12.สาขา อ.เมือง จ.ตราด 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที

คุณสมบัติที่จำเป็นของผู้สมัคร :
- เป็นผู้มีใบประกอบวิชาชีพเภสัชกรรม

เภสัชกรท่านใดสนใจ ส่ง Resume แนะนำตนเอง รายละเอียดประวัติการศึกษาและประสบการณ์การทำงาน(ถ้ามี)โดยละเอียดเป็นภาษาอังกฤษ พร้อมหลักฐานการสมัครงาน ได้แก่ สำเนา Transcript, สำเนาใบประกอบวิชาชีพ, สำเนาหลักฐานรับรองการจบการศึกษา เป็นต้น และภาพถ่ายหน้าตรง(ถ่ายไม่เกิน 6 เดือน) ระบุสาขาที่ต้องการปฏิบัติงาน ส่งมาที่ E-mail : stiyapoom@yahoo.com

ผู้ที่ผ่านเกณฑ์การพิจารณาขั้นต้น จะได้รับการติดต่อกลับ เพื่อนัดหมายสัมภาษณ์ต่อไป และขออนุญาตรับสมัครเฉพาะตำแหน่ง Full Time เท่านั้นก่อนครับ

ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม สอบถามได้ที่ :
โทร. 082-4515553 จ.- ส. 9.00 - 18.00 น.
หรือ E-mail : stiyapoom@yahoo.com
ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลาโทรสอบถามเข้ามาด้วยครับ
:biggrin:
narongdham

Re: รับสมัครเภสัชกร FT พร้อมใบประกอบวิชาชีพ 13 ตำแหน่ง ด่วน!

โพสต์โดย sweetysyrup » 11 เม.ย. 2012, 15:34

ชื่อร้านอะไรคะ
sweetysyrup

Re: รับสมัครเภสัชกร FT พร้อมใบประกอบวิชาชีพ 13 ตำแหน่ง ด่วน!

โพสต์โดย narongdham » 23 เม.ย. 2012, 12:06

Update ตำแหน่งงานเพิ่มเติมครับ(23/4/2012)

13. รับสมัครเภสัชกร Full Time พร้อมใบประกอบวิชาชีพ
ประจำร้านสาขา ถ.รัชดาภิเษก จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง (รวมเป็น 2 ตำแหน่ง) กำหนดเริ่มงาน : 1 มิถุนายน 2555

* ขอปิดการรับสมัครตำแหน่งงานที่ 11(สาขา อ.เมือง จันทบุรี 2 ตำแหน่ง) และตำแหน่งงานที่ 12(สาขา อ.เมือง จ.ตราด) เนื่องจากได้ผู้ร่วมงานแล้วครับ

* รับสมัครเภสัชกร Part Time ประจำร้านสาขา อ.เมือง จ.ตราด เริ่มงานได้ทันที (ต้องเป็นผู้ที่มีใบประกอบวิชาชีพแล้วเท่านั้น)

ขอบคุณทุกท่านที่สอบถามกันเข้ามาด้วยครับ...
narongdham

โพสต์โดย narongdham » 25 เม.ย. 2012, 10:34

Update ตำแหน่งงานเพิ่มเติมครับ(25/4/2012)

14. รับสมัครเภสัชกร Full Time พร้อมใบประกอบวิชาชีพ
ประจำร้านสาขา ถ.บางนา จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง (รวมเป็น 2 ตำแหน่ง) กำหนดเริ่มงาน : 1 มิถุนายน 2555

ขอบคุณทุกท่านที่สอบถามกันเข้ามาด้วยครับ...
narongdham

โพสต์โดย narongdham » 07 พ.ค. 2012, 13:37

Update ตำแหน่งงานเพิ่มเติมครับ(7/5/2012)

15. รับสมัครเภสัชกร Full Time พร้อมใบประกอบวิชาชีพ
ประจำร้านสาขา อ.เมือง จ.ชลบุรี 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 1 มิถุนายน 2555

* ขอปิดการรับสมัครตำแหน่งงานที่ 7(สาขา รัชโยธิน กรุงเทพ) และตำแหน่งงานที่ 8(สาขา ถ.รัตนาธิเบศร์ จ.นนทบุรี) เนื่องจากได้ผู้ร่วมงานแล้วครับ

* รับสมัครเภสัชกร Part Time ประจำร้านสาขา อ.เมือง จ.ตราด เริ่มงานได้ทันที (ต้องเป็นผู้ที่มีใบประกอบวิชาชีพแล้วเท่านั้น)

narongdham

โพสต์โดย narongdham » 14 พ.ค. 2012, 14:20

* ขอปิดการรับสมัครตำแหน่งงานที่ 14(ประจำร้านสาขา ถ.บางนา จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 1 มิถุนายน 2555) เนื่องจากได้ผู้ร่วมงานแล้วครับ

narongdham

โพสต์โดย narongdham » 02 มิ.ย. 2012, 16:20

Update ตำแหน่งงานเพิ่มเติมครับ(2/6/2012)

* รับสมัครเพิ่มเติมสาขา ถ.พระราม 4 จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง(รวมเป็น 2 ตำแหน่ง)
* ขอปิดการรับสมัครตำแหน่งงานที่ 6(สาขา ถ.พระราม 2 จ.กรุงเทพ) เนื่องจากได้ผู้ร่วมงานแล้วครับ

สรุปตำแหน่งที่ยังเปิดรับอยู่ขณะนี้ครับ :
รับสมัครเภสัชกร Full Time พร้อมใบประกอบวิชาชีพเพื่อประจำร้านยาสาขา รวม 12 ตำแหน่ง รายละเอียดดังนี้ :

1. สาขา ถ.สุขสวัสดิ์ จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
2. สาขา ถ.รัชดาภิเษก จ.กรุงเทพ 2 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
3. สาขา ถ.รามอินทรา จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
4. สาขา ถ.สุขาภิบาล 3 จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 13 มิถุนายน 2555
5. สาขา ถ.บางนา จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
6. สาขา ถ.รัชโยธิน จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
7. สาขา ถ.พระราม 4 จ.กรุงเทพ 2 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
8. สาขา อ. เมือง จ. พระนครศรีอยุธยา 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
9. สาขา ถ.บางนา จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
10.สาขา อ.เมือง จ.ชลบุรี 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที

narongdham

โพสต์โดย YakultZaa » 02 มิ.ย. 2012, 22:46

narongdham เขียน:Update ตำแหน่งงานเพิ่มเติมครับ(2/6/2012)

* รับสมัครเพิ่มเติมสาขา ถ.พระราม 4 จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง(รวมเป็น 2 ตำแหน่ง)
* ขอปิดการรับสมัครตำแหน่งงานที่ 6(สาขา ถ.พระราม 2 จ.กรุงเทพ) เนื่องจากได้ผู้ร่วมงานแล้วครับ

สรุปตำแหน่งที่ยังเปิดรับอยู่ขณะนี้ครับ :
รับสมัครเภสัชกร Full Time พร้อมใบประกอบวิชาชีพเพื่อประจำร้านยาสาขา รวม 12 ตำแหน่ง รายละเอียดดังนี้ :

1. สาขา ถ.สุขสวัสดิ์ จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
2. สาขา ถ.รัชดาภิเษก จ.กรุงเทพ 2 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
4. สาขา ถ.สุขาภิบาล 3 จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 13 มิถุนายน 2555
5. สาขา ถ.บางนา จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
6. สาขา ถ.รัชโยธิน จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
7. สาขา ถ.พระราม 4 จ.กรุงเทพ 2 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
8. สาขา อ. เมือง จ. พระนครศรีอยุธยา 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
9. สาขา ถ.บางนา จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
10.สาขา อ.เมือง จ.ชลบุรี 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที

รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ อยากทราบว่าสุขาภิบาล 3นี่ช่วงไหนค่ะ แล้วทำงานกี่วันต่อสัปดาห์ วันละกี่ชม. กี่โมงถึงกี่โมง ขอบคุณค่ะ
YakultZaa

โพสต์โดย narongdham » 03 มิ.ย. 2012, 09:29

สาขาอยู่ในห้าง Big C สุขาภิบาล 3 ครับ ส่วนรายละเอียดงานเพิ่มเติมอื่นๆ เช่น เรื่องวันเวลาทำงาน เข้างานนั้นจะมี detail มากพอสมควร รบกวนโทรหรือ E-mail สอบถามตามเบอร์โทรศัพท์และ E-mail ที่ให้ไว้จะได้ความกระจ่างมากกว่าครับ...

ขอบคุณที่สอบถามเข้ามาด้วยนะครับ...

YakultZaa เขียน:
narongdham เขียน:Update ตำแหน่งงานเพิ่มเติมครับ(2/6/2012)

รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ อยากทราบว่าสุขาภิบาล 3นี่ช่วงไหนค่ะ แล้วทำงานกี่วันต่อสัปดาห์ วันละกี่ชม. กี่โมงถึงกี่โมง ขอบคุณค่ะ
narongdham

โพสต์โดย narongdham » 11 มิ.ย. 2012, 12:48

Update ตำแหน่งงานวันที่ 11/6/2555 ครับ...

รับสมัครเภสัชกร Full Time พร้อมใบประกอบวิชาชีพประจำร้านยาสาขา :
11.สาขา ถ.เพชรเกษม อ.สามพราน จ.นครปฐม 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 1 สิงหาคม 2555

ขอบคุณทุกๆท่านที่กรุณาสอบถามตำแหน่งงานต่างๆ เข้ามาด้วยครับ...
narongdham

โพสต์โดย narongdham » 13 มิ.ย. 2012, 02:32

Update ตำแหน่งงานวันที่ 13/6/2555 ครับ...

รับสมัครเภสัชกร Full Time พร้อมใบประกอบวิชาชีพประจำร้านยาสาขา :
12.สาขา อ.เมือง จ.มุกดาหาร 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 1 กันยายน 2555

ขอบคุณทุกๆท่านที่กรุณาสอบถามตำแหน่งงานต่างๆ เข้ามาด้วยครับ...
narongdham

โพสต์โดย narongdham » 18 มิ.ย. 2012, 10:49

ขอแจ้งปิดรับสมัครตำแหน่งงานต่อไปนี้ครับ เนื่องจากได้ผู้ร่วมงานเรียบร้อยแล้ว...

ตำแหน่งงานที่ 4. สาขา ถ.สุขาภิบาล 3 จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 13 มิถุนายน 2555
ตำแหน่งงานที่ 6. สาขา ถ.รัชโยธิน จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที

รับสมัครตำแหน่งงานเพิ่มเติม 2 ตำแหน่ง รายละเอียดดังนี้ครับ...
สาขา อ.บางละมุง(พัทยา) จ.ชลบุรี 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : (ประมาณ) ตุลาคม 2555
สาขา อ.เมือง จ.ตราด 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : (ประมาณ) กันยายน 2555

สรุปตำแหน่งงานล่าสุดที่ยังคงรับอยู่ขณะนี้ครับ(Update 18/6/55)
4. สาขา ถ.บางนา จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
5. สาขา ถ.พระราม 4 จ.กรุงเทพ 2 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
6. สาขา อ. เมือง จ. พระนครศรีอยุธยา 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
7. สาขา ถ.บางนา จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
8. สาขา อ.เมือง จ.ชลบุรี 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
9. สาขา ถ.เพชรเกษม อ.สามพราน จ.นครปฐม 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 1 สิงหาคม 2555
10. สาขา อ.บางละมุง(พัทยา) จ.ชลบุรี 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : (ประมาณ) ตุลาคม 2555
11. สาขา อ.เมือง จ.ตราด 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : (ประมาณ) กันยายน 2555

ขอบคุณทุกท่านที่สอบถามเข้ามาด้วยครับ...
narongdham

โพสต์โดย narongdham » 22 มิ.ย. 2012, 16:56

สรุปตำแหน่งงานล่าสุดที่ยังคงรับอยู่ขณะนี้ครับ(Update 22/6/55)
4. สาขา ถ.บางนา จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
5. สาขา ถ.พระราม 4 จ.กรุงเทพ 2 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
6. สาขา อ. เมือง จ. พระนครศรีอยุธยา 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
7. สาขา ถ.บางนา จ.กรุงเทพ 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
8. สาขา อ.เมือง จ.ชลบุรี 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
9. สาขา ถ.เพชรเกษม อ.สามพราน จ.นครปฐม 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 1 สิงหาคม 2555
10. สาขา อ.บางละมุง(พัทยา) จ.ชลบุรี 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : (ประมาณ) ตุลาคม 2555
11. สาขา อ.เมือง จ.ตราด 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : (ประมาณ) กันยายน 2555
12. สาขา อ.เมือง จ.มุกดาหาร 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 1 กันยายน 2555

ขอบคุณทุกท่านที่สอบถามเข้ามาด้วยครับ...
narongdham

โพสต์โดย narongdham » 05 ก.ค. 2012, 18:21

Update ตำแหน่งงาน(5/7/55)ครับ...

ขอแจ้งปิดรับตำแหน่งงานที่ 12. สาขา อ.เมือง จ.มุกดาหาร เนื่องจากได้เพื่อนร่วมงานแล้วครับ

รับสมัครเภสัชกร Full Time พร้อมใบประกอบวิชาชีพ เพิ่มเติม 2 ตำแหน่ง รายละเอียดดังนี้ :
สาขา อ. เมือง จ. สระแก้ว 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 1 กันยายน 2555
สาขา อ. เมือง จ. สมุทรสงคราม 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 3 สิงหาคม 2555

สรุปตำแหน่งงานล่าสุดที่ยังคงรับอยู่ขณะนี้ครับ(Update 5/7/55)
10.สาขา อ.บางละมุง(พัทยา) จ.ชลบุรี 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : (ประมาณ) ตุลาคม 2555
11.สาขา อ.เมือง จ.ตราด 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : (ประมาณ) กันยายน 2555
12.สาขา อ. เมือง จ. สระแก้ว 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 1 กันยายน 2555
13.สาขา อ. เมือง จ. สมุทรสงคราม 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 3 สิงหาคม 2555

narongdham

โพสต์โดย narongdham » 08 ก.ค. 2012, 22:24

ขอแจ้งปิดรับสมัครตำแหน่งที่ 4. และ 7. ได้แก่ สาขา ถ.บางนา จ.กรุงเทพ 2 ตำแหน่ง เนื่องจากได้เพื่อนร่วมงานแล้วครับ

สรุปตำแหน่งงานที่ยังคงรับสมัครขณะนี้(Update 8/7/55)ครับ...
4. สาขา ถ.พระราม 4 จ.กรุงเทพ 2 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
5. สาขา อ. เมือง จ. พระนครศรีอยุธยา 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
6. สาขา อ.เมือง จ.ชลบุรี 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : เริ่มงานได้ทันที
7. สาขา ถ.เพชรเกษม อ.สามพราน จ.นครปฐม 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 1 สิงหาคม 2555
8.สาขา อ.บางละมุง(พัทยา) จ.ชลบุรี 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : (ประมาณ) ตุลาคม 2555
9.สาขา อ.เมือง จ.ตราด 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : (ประมาณ) กันยายน 2555
10.สาขา อ. เมือง จ. สระแก้ว 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 1 กันยายน 2555
11.สาขา อ. เมือง จ. สมุทรสงคราม 1 ตำแหน่ง กำหนดเริ่มงาน : 3 สิงหาคม 2555

narongdham

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง โรบัสต้า