New Document

รับเภสัชกร F/T จ.จันทบุรี ค่าตอบแทนขั้นต่ำ 54,000 บาท

ประกาศรับสมัครงาน โยกย้าย
กระทู้ที่เกี่ยวข้องกับการแขวนป้ายจะถูกลบโดนมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

รับเภสัชกร F/T จ.จันทบุรี ค่าตอบแทนขั้นต่ำ 54,000 บาท

โพสต์โดย nosep » 23 ต.ค. 2020, 20:30

คุณสมบัติดังนี้
1.อยากทำหน้าที่เป็นเภสัชกรชุมชน อยากพัฒนางานและมีจิตบริการ
2.พร้อมทุ่มเทในงานที่รับผิดชอบ
3.มีทัศนคติเป็นบวก พร้อมเรียนรู้ และรับฟัง
4.มีใบประกอบวิชาชีพ
5.อายุไม่เกิน 32 ปี
สนใจสมัคร กรุณาส่ง Resume พร้อม Portfolio งาน หรือ กิจกรรม ที่เคยทำสมัยเรียน มาที่ salaosotretail@gmail.com ครับผม
พี่ๆยินดีต้อนรับทุกท่านครับ มาช่วยกันพัฒนาวิชาชีพของเรา***

โดยร้านยาจะอยู่ใกล้ตลาดสด, 7-11, การคมนาคมสะดวกครับ
ที่ร้านเป็นแหล่งฝึกงานของนักศึกษา และกำลังยื่นสมัครเป็นร้านยาคุณภาพ
ลักษณะงาน
-อยู่ประจำร้านยาสาขาโดยทำหน้าที่เป็น เภสัชกร+ผู้จัดการร้าน ทำงานหยุด 4วัน/เดือน
เฉพาะค่าตอบแทนต่อเดือนเมื่อตกลงทำสัญญา เริ่มที่50,000บาท/เดือน (1.ค่าตอบแทนปกติ 50,000บาท 2.ค่าที่พักกรณีไม่พักที่ร้านจัดหาให้ 3,000 บาท 3.ค่าเงินประจำตำแหน่งผู้จัดการร้าน 1,000 บาท) มีโอที,มีค่าคอมมิชชั่นเพิ่มให้ต่างหากครับ

ค่าตอบแทน54,000 บ เวลาทำงาน​ 8​ ชั่วโมงรวมโอทีแบบเหมาแล้วเป็น 12 ชั่วโมงรวมพัก

วันหยุดปกติ 4 วัน/เดือน
ที่เหลือ ตามตกลงกันครับ

โดยเภสัชกรต้องมีความรู้เชิงวิชาการ แก้ปัญหาเฉพาะหน้าได้ มีความยืดหยุ่นในการทำงานสูง สามารถทำงานหนักได้ อดทน ซื่อสัตย์ และมีทักษะในการจ่ายยาสูง
อยากได้น้องๆเภสัชที่มีไฟ อยากลองเริ่มทำงานใหม่ๆ มาช่วยพัฒนาร้านด้วยกัน
ร้านเราจะทำงานโดยยึดหลักจรรยาบรรณและธุรกิจไปด้วยกันครับ จะได้อยู่รอดในสภาวะการแข่งขันที่รุนแรงเช่นนี้
เรื่องยา ขย 11ที่มีปัญหาทั้งหลาย เราจะจ่ายตามจริงปกตินะครับ(ยกเว้น สูตรเบนาดริลไม่มีครับ) โดยเก็บรายชื่อ เบอร์ ผู้ใช้ยาทุกครั้งเป็นปกติ และมีการทำรายงานซื้อขายตามจริงครับ
(เนื่องจากร้านเราใช้ระบบคอมพิวเตอร์มาช่วยในการจ่ายยาเก็บข้อมูลต่างๆ) น้องๆสบายใจได้ ส่วนกลุ่มวัตถุออกฤทธิ์ไม่มีขายครับ
รูปแบบการให้บริการ
ผู้ใช้บริการส่วนใหญ่จะอัธยาศัยดี มีความนับถือและเชื่อมั่นในตัวเภสัชกร มักมาขอคำปรึกษาและให้เราช่วยแนะนำการปฏิบัติตัว,จ่ายยา ใช้คอมพิวเตอร์ช่วยครับ รับรองว่าน้องๆได้ใช้ความรู้เต็มที่ครับมีผู้ช่วยเภสัช1-2ท่าน
ทุกสาขาจะมีรูปแบบการทำงานคล้ายๆกันกรณีเภสัชกรไม่อยู่จะปิดร้านเลยนะครับ จึงอยากได้น้องที่
ตั้งใจทำงาน ขยัน อึด ซื่อสัตย์ ตรงต่อเวลา มีใจรักงานบริการ มีมนุษยสัมพันธ์ดีแล้วก็อายุไม่เกิน 32ปี

***ที่นี่เราจ่ายยาตามจริง ไม่มีขายยาให้บุคคลสุ่มเสี่ยง ไม่มีปัญหาเรื่องข้อกฏหมายแน่นอนครับ มีแต่งานหนักอย่างเดียวครับ มาช่วยกันนะครับ ***
***น้องๆที่สนใจอยากเปิดร้านยาแต่อยากจะหาประสบการณ์ก่อน ลองมาดูได้นะครับ โทรมาคุยกันก่อนได้ครับ แต่ที่ร้านจะให้เภสัชกรเป็นคนจ่าย ส่งมอบยาเกือบทุกเคสนะครับ ยกเว้นไม่ทัน(แต่ไม่ได้ขายดีมากนะครับ บางครั้งมาพร้อมๆกันหลายท่าน)
จะให้ตรวจสอบก่อน แล้วค่อยให้ผู้ช่วยส่งมอบอีกที ผู้ช่วยจะคอยช่วยจัดเตรียมยา แล้วอาจช่วยขายอุปกรณ์การแพทย์บ้างครับ***

ส่ง resume transcription และ portfolio
ได้ทางอีเมล์

salaosotretail@gmail.com
ครับผม
nosep

Re: รับเภสัชกร F/T จ.จันทบุรี ค่าตอบแทนขั้นต่ำ 54,000 บาท

โพสต์โดย nosep » 23 ต.ค. 2020, 20:33

ตอนนี้ยังรับสมัครอยู่นะครับ ^^
nosep

ย้อนกลับไปยัง โรบัสต้า