New Document

เภสัชม.รังสิตอยู่ไหนกันบ้างค่ะ

ชุมนุมศิษย์เก่าทุกสถาบัน

เภสัชม.รังสิตอยู่ไหนกันบ้างค่ะ

โพสต์โดย PHARMA » 08 ก.ค. 2006, 15:22

อ้าวใคร รุ่นเดียวกันเลย :D
** ความรักทำให้โลกอ่อนหวาน ** <==Click
อยากให้เข้าใจว่าโลกมีอยู่ 3 โลก คือ โลกของคุณ โลกของฉัน และโลกของเรา
ภาพประจำตัวสมาชิก
PHARMA
Global Moderator

โพสต์โดย Pharm_RS_KK » 07 ส.ค. 2006, 15:41

:o เจอรุ่น 5 บ้างมั้ยครับ???
อดีต...ผ่านไปแล้ว  อนาคต...ยังมาไม่ถึง  ปัจจุบัน...เป็นเภสัชกร
Pharm_RS_KK

Re: เภสัชม.รังสิตอยู่ไหนกันบ้างค่ะ

โพสต์โดย jubies » 23 ก.ย. 2006, 07:23

ได้คุยกับรุ่นพี่สาขาการตลาด พี่เค้าว่าที่จริงเเล้วเด็กเภสัชรังสิตที่อยู่ในสาขาการตลาดนั้นมีเยอะมาก แต่แตกต่างกับมหาลัยอื่นก็ตรงที่ว่าเด็กจากรังสิตไม่ค่อยรู้จักกันอย่างทั่วถึง
ในความคิดผม ผมว่าคงไม่ใช่แค่ในสาขาการตลาดเท่านั้น เอาแค่ในบอร์ดนี้ก็พอผมว่าเด็กรังสิตก็น่าจะมีอยู่ไม่น้อย แต่ปัญหาก็อยู่ที่ว่าทำไม่เมื่อเข้ามาโพสเเล้วไม่ใช้ชื่อที่สามารถแนะนำตัวเองได้ หรือใช้ชื่อที่เเสดงตัวให้ผู้อื่นเค้ารู้ว่าคุณเป็นใคร  ฝากด้วยนะครับ อยากให้รู้จักกันไว้เยอะๆ จะได้เป็นเหมือนสถาบันอื่นเค้าที่เค้ารู้จักกันตั้งแต่รุ่นพี่ยันรุ่นน้องๆ :lol:
ถึงน้ำจะเน่า แต่ก็ยังเห็นเงาจันทร์
jubies

Re: เภสัชม.รังสิตอยู่ไหนกันบ้างค่ะ

โพสต์โดย PHARMA » 23 ก.ย. 2006, 11:58

jubies เขียน:ได้คุยกับรุ่นพี่สาขาการตลาด พี่เค้าว่าที่จริงเเล้วเด็กเภสัชรังสิตที่อยู่ในสาขาการตลาดนั้นมีเยอะมาก แต่แตกต่างกับมหาลัยอื่นก็ตรงที่ว่าเด็กจากรังสิตไม่ค่อยรู้จักกันอย่างทั่วถึง
ในความคิดผม ผมว่าคงไม่ใช่แค่ในสาขาการตลาดเท่านั้น เอาแค่ในบอร์ดนี้ก็พอผมว่าเด็กรังสิตก็น่าจะมีอยู่ไม่น้อย แต่ปัญหาก็อยู่ที่ว่าทำไม่เมื่อเข้ามาโพสเเล้วไม่ใช้ชื่อที่สามารถแนะนำตัวเองได้ หรือใช้ชื่อที่เเสดงตัวให้ผู้อื่นเค้ารู้ว่าคุณเป็นใคร  ฝากด้วยนะครับ อยากให้รู้จักกันไว้เยอะๆ จะได้เป็นเหมือนสถาบันอื่นเค้าที่เค้ารู้จักกันตั้งแต่รุ่นพี่ยันรุ่นน้องๆ :lol:

ชื่ออะไรที่จะบอกได้อะคะ ต้องลงท้ายRSU ทุกคนรึป่าว
ปกติชื่อล้อคอินจะยังไงก้ได้ แต่เพียงว่าเด็กม.เราไม่ค่อยตอบรึป่าว

นี่อะคนนึง Rx11 อยู่มานานมาก หลังจากเวปเปิดไม่นาน  :D
** ความรักทำให้โลกอ่อนหวาน ** <==Click
อยากให้เข้าใจว่าโลกมีอยู่ 3 โลก คือ โลกของคุณ โลกของฉัน และโลกของเรา
PHARMA

โพสต์โดย bread_k » 19 มี.ค. 2007, 23:25

Rx.16 ค่ะ แต่ยังไม่จบเลย จบปีหน้าอ่ะ
ใครเป็นใครกันมั่งอ่ะคะ .. หวัดดีทุกคนค่ะ
bread_k

โพสต์โดย blueberry » 20 มี.ค. 2007, 11:43

:lol: มาช้าหน่อย รุ่น 15 ครับ
blueberry

โพสต์โดย SODA » 21 มี.ค. 2007, 23:35

หวัดดีค่า มีใครมั่งอ่ะ เรากุ้ง Rx15 นะ
SODA

โพสต์โดย Flower » 21 พ.ค. 2007, 00:23

หวัดดีค่ะ มีน Rx15 รายงานตัวแล้วค่ะ :o
Flower

โพสต์โดย PHARMA » 21 พ.ค. 2007, 07:41

รุ่น 15เพียบเลย  :D
PHARMA

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง โกโก้