New Document

ไม่รู้จะไปหาข้อมูลHAที่ไหนทำไงดีครับผม

ชุมนุมศิษย์เก่าทุกสถาบัน

ไม่รู้จะไปหาข้อมูลHAที่ไหนทำไงดีครับผม

โพสต์โดย pisit » 09 ก.ย. 2009, 08:45

สวัสดีครับทุกท่านผมเป็นศิษย์เก่าเภสัช รุ่นปานกลางคือไม่เก่ามากและก็ไม่ใหม่มาก ตัวผมมีปัญหาคือ ผมกำลังหาข้อมูลเรื่องHAอยู่คือจริงๆแล้วตอนผมเรียนอาจารย์ยังไม่ได้สอนเรื่อง นี้ อันนี้ไม่ได้ว่าอาจารย์นะครับ แต่เพราะตอนนั้น คำว่าHAยังไม่มีใครเคยพูดถึงด้วยซ้ำ แต่ก็ไม่เป็นไรจริงๆตอนนี้ที่โรงพยาบาลผ่านแล้ว และกำลังทำ Reaccredit อยู่ ปัญหาก็คือ ตัวผมเองกลายเป็นสูญญากาศจึงขอให้ทุกท่านกรุณา จะบอกทางให้ไปหาเองก็ได้ หรือ ให้ข้อมูลมาเลยก็ได้ เพราะบอกเลยว่าความรู้เรื่องนี้ของผมขณะนี้เป็นสูญญากาศจริงๆ เรื่องแรกที่ผมอยากศึกษาก็คือ เรื่อง Lean and Seal less ครับผม แต่ถ้าท่านใดมีข้อมูลเรื่องอื่นก็รบกวนส่งอีเมล์มาได้ที่ที่ piboorn@yahoo.com ขอบคุณมากครับ
pisit

ย้อนกลับไปยัง โกโก้