New Document

ฝากประชาสัมพันธ์เว็บบอร์ดเภสัชมศว หน่อยนะครับ

ชุมนุมศิษย์เก่าทุกสถาบัน

ฝากประชาสัมพันธ์เว็บบอร์ดเภสัชมศว หน่อยนะครับ

โพสต์โดย nobody » 21 พ.ค. 2007, 07:10

swu pharmacy  on board  เว็บบอร์ดเภสัชมศว ไม่เป็นทางการ
คลิกที่รูปได้เลยครับรูปภาพ

http://swupharcy.freeforums.org
อยากให้ชวนเพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ เข้ามาช่วยใช้และก็กระจายข่าวกันหน่อย
ถ้ายังไม่รู้จะโพสอะไร โพสว่า"คิดถึงแอดมิน :oops:" ก็ยังดีครับ  :D

เว็บบอร์ดนี้ทำขึ้นมาเพื่อคุยกันระหว่าง เพื่อนฝูง รุ่นพี่ รุ่นน้อง หรืออาจมีอาจารย์บ้าง
ถ้าคนนอกหลงเข้าไป อยากคุยทำความรู้จักกัน ก็ด้วยความยินดีเลยครับ แต่อาจมีคำหยาบคาย ทะลึ่งติดเรท ถ้ารับไม่ได้ ก็ขอความกรุณาอย่าอ่านต่อนะครับ

แก้ไขชื่อบอร์ดหน่อยคับเอา alumni ออก เพราะตอนนี้ผมกะน้องๆที่สโมสรนิสิตตัดสินใจ มาใช้บอร์ดร่วมกันเลยอ่ะครับ จะได้เป็นสังคมอินเตอร์เน็ตที่ใหญ่ขึ้นมาอีก
น้องๆถามพี่ได้ พี่ๆก็จะได้รู้ข่าวคราวในคณะด้วย  :D

ขอบคุณมากครับ
แก้ไขล่าสุดโดย nobody เมื่อ 25 พ.ค. 2007, 01:18, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ภาพประจำตัวสมาชิก
nobody

ย้อนกลับไปยัง โกโก้