New Document

หมอยาชาวศิลป์ รายงานตัวหน่อยครับ.....คิดถึงศิลปากรจัง

ชุมนุมศิษย์เก่าทุกสถาบัน

หมอยาชาวศิลป์ รายงานตัวหน่อยครับ.....คิดถึงศิลปากรจัง

โพสต์โดย pratanasang » 04 พ.ค. 2006, 18:27

:cry: :cry: :cry: แง้ๆๆๆ ไม่ยอมอ่ะ ครายไปปูดข่าวให้พี่บอยรู้ตัวก่อนล่ะเนี่ย จำไว้ เลยน้า

พี่แป๋มจ๋า....เรื่องกวาดไม่ถนัดค่ะ พี่ ให้เตยแทนละกัน อิอิ หนูถนัดแต่ชี้นิ้วค่ะ 555555

น้ำเพชร ชั้นยังไม่ว่างโทรหาแกเลยอะ ช่วงนี้ยุ่งว่ะ ไม่มีมือ เพราะต้องคอยไล่นกเอี้ยงที่เกาะอยู่บนเขาอ่ะ แก ทำงานกันเขาขึ้นเลยเชียว เอาไว้เดี๋ยวมีจังหวะชั้นจะโทรหาแก แล้วกันน้า.....

อ้อ เตย mail ชั้นนะ pratanasang@yahoo.com จ้า แล้วก็แนะนำวิธีแก้หนาวใจให้แกน้า แกก็เอาเตารีด เสียบปลั๊ก แล้ววางบนหน้าอกจิ แก้หนาวได้ดี :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
pratanasang

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง โกโก้