New Document

หมอยาชาวศิลป์ รายงานตัวหน่อยครับ.....คิดถึงศิลปากรจัง

ชุมนุมศิษย์เก่าทุกสถาบัน

หมอยาชาวศิลป์ รายงานตัวหน่อยครับ.....คิดถึงศิลปากรจัง

โพสต์โดย COFFEE2 » 05 พ.ค. 2006, 08:34

ฝน ผมไปเจอกุ้งที่พิษณุโลกโดยบังเอิญตอนไปประชุมที่ม.เนรศวรจัด สงสัยตอนนั้น ยังไม่ถึงห้าเดือนเพราะดูไม่มีอะไรแตกต่าง

ไม่ค่อยได้แวะไปทางภาคตะวันออกนานแล้ว แต่เดือน มิถุนาจะพาแม่ไปไหว้หลวงพ่อโสธร และ อาจไปดูโกศลที่พัทยา และคงแวะกินกาแฟที่ร้านเทียบทอง

รบกวน ฝากกราบสวัสดีพี่รจด้วยนะครับ และขออภัยที่ไม่ได้ไปเยี่ยมเสียนาน

จะไปเยี่ยมพี่แหม่ม คณะก็เข้าออกยาก ไม่มีการ์ดรูด
"ข้อเท็จจริงอันน่าเศร้าก็คือ มีบางสิ่งที่ไม่อาจหวนคืนกลับได้
เมื่อมันเริ่มต้นเดินไปข้างหน้า ไม่ว่าคุณจะทำอะไรก็ตาม มันก็ไม่อาจกลับไปเป็นสิ่งที่เคยเป็นอีก
ถ้ามีอะไรผิดพลาดเล็กน้อย มันก็จะเป็นแบบนั้นไปตลอดกาล"

จาก South Of The Border, West of The Sun
ฮารูกิ มูราคามิ
ภาพประจำตัวสมาชิก
COFFEE2

โพสต์โดย may_SU10 » 05 พ.ค. 2006, 16:54

ชั้นว่านะ เราตั้งกระทู้ใหม่เอาไว้updateข่าวรุ่นเราเถอะ ตอนนี้ตาลายมากเลย(หรือว่าเริ่มแก่)
ส่ง mailมาupdate กันตกข่าว meytineeki@yahoo.com

ปล.เพื่อนๆโดยเฉพาะเตย...กรุณาควบคุมร่างกายที่เริ่มขยาย เพราะการmetabolismทำงานได้น้อยลง 555555
may_SU10

โพสต์โดย jajaa » 10 พ.ค. 2006, 17:40

กลายเป็นกระทู้รุ่น 10 ไปแล้ว... :lol: :lol:
jajaa

โพสต์โดย pratanasang » 14 พ.ค. 2006, 20:16

แล้ว web สโม เนี่ย เข้าไปยังไงเอ่ย จาได้เข้าไปมั่งน่ะจ้ะ
รูปภาพ รูปภาพ
pratanasang

โพสต์โดย jr_kk » 16 พ.ค. 2006, 13:53

178rx17 เขียน:มีเว็บสโมแล้วนะครับพี่ๆ ไปดูกิจกรรมและความเป็นไปของคณะได้นะครับ เดี๋ยวจะมีส่วนของแต่ละรุ่นไว้ให้พี่ๆได้ไป post ได้คร้าบ

เอ่อแล้วก็ใครรู้ link เว็บบอร์ดของรุ่นไหนช่วยบอกด้วยนะครับ[/img]

เอไม่ยักมีAddress ให้เลยครับ
แล้วพวกลุงๆป้าๆ เค้าจะเข้าไปดูยังไงล่ะครับ :lol:
jr_kk

โพสต์โดย COFFEE2 » 16 พ.ค. 2006, 18:58

www.RXSU.com ครับน้อง ช่วยๆกันเข้าไปเยี่ยมคณะกัน
"ข้อเท็จจริงอันน่าเศร้าก็คือ มีบางสิ่งที่ไม่อาจหวนคืนกลับได้
เมื่อมันเริ่มต้นเดินไปข้างหน้า ไม่ว่าคุณจะทำอะไรก็ตาม มันก็ไม่อาจกลับไปเป็นสิ่งที่เคยเป็นอีก
ถ้ามีอะไรผิดพลาดเล็กน้อย มันก็จะเป็นแบบนั้นไปตลอดกาล"

จาก South Of The Border, West of The Sun
ฮารูกิ มูราคามิ
COFFEE2

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง โกโก้