New Document

รบกวนปรึกษาค่ะ

เภสัชกรร้านยา

รบกวนปรึกษาค่ะ

โพสต์โดย Nan » 12 มี.ค. 2015, 11:07

มาเปิดร้านเอง 6 เดือนแต่เศรษฐกิจไม่ดี ยอดต่อวันได้น้อยค่ะ
พี่ๆว่าเราไปหางานทำแบบ จ-ศ แล้วมาเปิดร้านตอนเยน ส-อา ดีไหมค่ะ
แล้วไปเปลี่ยนเวลาปฎิการร้านยาเอาอ่ะค่ะทำได้ไหมค่้ะ :roll: :roll: :roll: :roll:
Nan

Re: รบกวนปรึกษาค่ะ

โพสต์โดย นิวัช » 13 มี.ค. 2015, 09:04

Nan เขียน:มาเปิดร้านเอง 6 เดือนแต่เศรษฐกิจไม่ดี ยอดต่อวันได้น้อยค่ะ
พี่ๆว่าเราไปหางานทำแบบ จ-ศ แล้วมาเปิดร้านตอนเยน ส-อา ดีไหมค่ะ
แล้วไปเปลี่ยนเวลาปฎิการร้านยาเอาอ่ะค่ะทำได้ไหมค่้ะ :roll: :roll: :roll: :roll:

ถ้าไม่เหนื่อย ก็ลองดูครับ ตอนนี้สภาพเศรษฐกิจไม่ดี ลองดูก็ดีครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
นิวัช

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้