New Document

เรื่องเปิดร้านยา รบกวนขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ

เภสัชกรร้านยา

เรื่องเปิดร้านยา รบกวนขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ

โพสต์โดย chatchaipharmacy » 27 ม.ค. 2015, 09:21

ขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ ถ้าเราจะเปิดร้านยาจำเป็นต้องใช้โปรแกรมเข้ามาช่วยบริหารจัดการหรือไม่คะ? ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้านะคะ :biggrin:
chatchaipharmacy

Re: เรื่องเปิดร้านยา รบกวนขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ

โพสต์โดย giggs » 27 ม.ค. 2015, 10:19

ผมว่า ถ้าเปิดร้านใหญ่ หรือ ทุนเยอะ ก็ใช้โปรแกรมช่วย แต่ถ้าไม่ก็ใช้ excel หรือ Access เขียนเองง่ายๆก็ได้แล้วครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
giggs

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้