New Document

ติดสติ้กเกอร์หน้าร้าน

เภสัชกรร้านยา

ติดสติ้กเกอร์หน้าร้าน

โพสต์โดย chira » 24 ก.ค. 2014, 13:32

อยากสอบถามพี่ๆน้องๆที่เคยจ้างติดสติ้กเกอร์หน้าร้านน่ะค่ะ ว่าเค้าตีราคากันยังไงอ่ะคะ อยากทราบ เพราะไม่มีความรู้้เลยหาข้อมูลแล้ว งงๆ ขอบคุณค่ะ
chira

Re: ติดสติ้กเกอร์หน้าร้าน

โพสต์โดย natchy » 26 ก.ค. 2014, 09:28

วัดขนาด กว้าง*ยาว ของหน้าร้านเรา พร้อมรูปแบบและข้อความที่ต้องการไปที่ร้านทำสติ๊กเกอร์
ซึ่งจะมีแบบธรรมดากับแบบสองชั้น ราคาสองชั้นจะแพงกว่า ทางร้านจะมีตัวอย่างให้เลือกดูก่อน
ชอบแบบไหนก็ทำตามนั้น คุณภาพสติีกเกอร์ที่ใช้ก็มีหลายแบบ เช่นโปร่ง ทึบ ทนแสง
ต้องถามร้านนั้น เค้าจะให้ข้อมูลที่ชัดเจนถูกต้องกว่า สุดท้ายก็ตีราคาแบบเหมารวมครับ
natchy

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้