New Document

รบกวนขอ ชื่อร้านขายส่งยาหรือยี่ปั๊วยา ในเขตชลบุรี หรือพัทยา

เภสัชกรร้านยา

รบกวนขอ ชื่อร้านขายส่งยาหรือยี่ปั๊วยา ในเขตชลบุรี หรือพัทยา

โพสต์โดย Tonying_RX » 04 ก.ย. 2013, 11:36

สวัสดีครับพี่ๆ
ผมอยากรบกวนถามพี่ๆที่เปิดร้านขายยาแถวชลบุรีหน่อยครับว่า พี่ๆรับยาจากยี่ปั๊วหรือร้านขายส่งร้านไหนกันบ้างครับ(ที่ราคาโอเค) คือผมไม่ใช่คนพื้นที่นี้ แต่พึ่งมาเปิดร้านขายยาแถวนี้ครับ เลยอยากเช็คหน่อยเผื่อว่าจะได้ไม่ต้องสั่งจาก กทม.
Tonying_RX

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้