New Document

ไม่น่าเชื่อว่าผู้ชายในคลิปจะขโมยยาในร้าน (เพิ่มรูป)

เภสัชกรร้านยา

ไม่น่าเชื่อว่าผู้ชายในคลิปจะขโมยยาในร้าน (เพิ่มรูป)

โพสต์โดย nampu » 29 ก.ค. 2013, 13:36

มันเป็นพฤติกรรมของผู้ชายที่อยู่ในรูป แต่งตัวดี พูดจาดี มาซื้อยาที่ร้านผมช่วงเย็น จากพฤติกรรม เห็นชัดว่าตั้งใจขโมยสินค้า ฝากเตือนพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ระมัดระวังให้มาก ถ้าเจอผู้ชายคนนี้ครับ ตอนนี้อยู่ในระหว่างแจ้งความดำเนินคดี สน. โคกคราม พบเห็นที่ไหนอย่างไร ระวังด้วยนะครับ https://www.youtube.com/watch?v=84Y-KVmXFXQ&feature=youtube_gdata_player

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
nampu

Re: ไม่น่าเชื่อว่าผู้ชายในคลิปจะขโมยยาในร้าน (เพิ่มรูป)

โพสต์โดย natchy » 29 ก.ค. 2013, 16:57

แย่จัง! ครับ คนเรารู้หน้าไม่รู้ใจจริงๆ บุคลิก-หน้าตาและการแต่งกายก็ดูดี ไม่น่าเป็นหัวขโมยไปได้เลย
มองเห็นหน้าชัดเจนมากครับ ขโมยยาไป 2 รายการ คือ ยาอมกำกิกเผี่ยง กับ ยาที่อยู่บนชั้นๆ น่าจะเป็นวิตามิน
หรือผลิตภัณฑ์เสริมอาหารอะไรซักอย่างอีก 1 ขวด
โดยเฉพาะตอนที่ขโมยวิตามิน 1 ขวด มีการแอบชำเลืองมองและเลื่อนขวดยาด้านในออกมาด้วย
โดยอาศัยจังหวะที่เจ้าของร้านติดลูกค้าคนอื่นอยู่ แล้วทำเนียนเดินออกไป
ร้านขายยา มีคนมากหน้าหลายตา สามารถเข้าออกร้านได้ง่ายๆด้วย
ขอบคุณที่มาแชร์ จะเพิ่มความระมัดระวังตัวให้มากขึ้น
ขอเป็นกำลังใจให้ และขอให้ตำรวจตามจับคนร้ายให้ได้โดยเร็ว และนำตัวมาดำเนินคดีตามกฎหมายครับ
natchy

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้