New Document

หาคู่ ค้ำ-กู้ สินเชื่อเพื่อวิชาชีพ โดยไม่ใช้หลักทรัพย์ค่ะ

เภสัชกรร้านยา

หาคู่ ค้ำ-กู้ สินเชื่อเพื่อวิชาชีพ โดยไม่ใช้หลักทรัพย์ค่ะ

โพสต์โดย แม่น้องน่าน » 14 มิ.ย. 2013, 00:42

ธนาคาร กสิกร มีสินเชื่อดังกล่าวนี้เพื่อแพทย์ เภสัชค่ะ
ไม่ต้องใช้หลักทรัพย์ แต่ต้องมีใบประกอบ เพื่อมาเปลี่ยนกัน
กู้-ค้ำ ให้กันและกันค่ะ ท่านใดสนใจกู้-ค้ำ ติดต่อ chanoknun060@hotmail.com
ค่ะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องดูเครดิตตัวเองด้วยค่ะ สเตจเม้น บูโร มีผลต่อจำนวนเงิน
ที่จะอนุมัติค่ะ
แม่น้องน่าน

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้