New Document

เพื่อนๆ ร้านยา ช่วยตอบแบบสอบถามหน่อยค่ะ

เภสัชกรร้านยา

เพื่อนๆ ร้านยา ช่วยตอบแบบสอบถามหน่อยค่ะ

โพสต์โดย atalay » 17 เม.ย. 2013, 11:47

แบบสอบถาม_edit_แก้ไข[1].doc
(70 KiB) ดาวน์โหลด 182737 ครั้ง
พอดีเราทำ IS จบอยู่ รบกวนเพื่อนๆ เภสัชร้านยาที่ทำงานในย่านเขตสุขุมวิท สีลม จตุจักร พญาไท ปทุมวัน ถนนข้าวสาร หรือเขตอื่นๆ ที่มีลูกค้าต่างชาติ ช่วยตอบแบบสอบถามให้เราด้วยนะคะ ตามไฟล์แนบค่ะ

สำหรับชื่อเสียงเรียงนาม เราปิดเป็นความลับแน่นอนค่ะ

ขอบคุณค่ะ
atalay

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้