New Document

ใครเคยเปิดร้านยาโดยบริษัท amc pharmacy บ้างคะ

เภสัชกรร้านยา

ใครเคยเปิดร้านยาโดยบริษัท amc pharmacy บ้างคะ

โพสต์โดย nonojung » 07 มี.ค. 2013, 12:09

พอดีจะเปิดร้านยาใหม่ค่ะ แล้วสนใจบริษัท amc pharmacy เค้าเหมารวมเป็นแพ็คเก็ต 490,000 มีร้าน มียา มีกระจกแรตูหน้าร้าน หลังร้าน ห้องขนาด 4×6 m ทำระบบไฟ มีแอร์ มีป้ายต่างๆครบ เดินเรื่องให้ คือเราไม่ต้องทำอะไรเลยค่ะ เปิดร้านได้เลย ไม่ทราบว่าเพื่อนๆเภสัชมีใครมีความเห็นยีงไงบ้างคะ รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่ะ
nonojung

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้