New Document

ทำไม จึงมีประกาศเซ้งยาทั้งในเวปนี้ และเวปอื่นๆเยอะเหลือเกิน

เภสัชกรร้านยา

ทำไม จึงมีประกาศเซ้งยาทั้งในเวปนี้ และเวปอื่นๆเยอะเหลือเกิน

โพสต์โดย bigbomb » 01 ก.ย. 2012, 05:28

ทำไมจึงมีการเซ้งร้านยากันเยอะมากเลยครับ ทั้งที่เมื่อก่อนร้านขายยาเป็นธุรกิจที่จัดว่ามีความมั่นคงอันนึง
แต่ตอนนี้ทำไมมีการเซ้งกันเยอะมากทั้งในเวปนี้และเวปอื่นๆ อยากทราบเหตุผลจังครับ เพราะผมเป็นคนนึง
ที่วางแผนว่า จะเปิดร้านตอนอายุมากๆ เพราะไม่อยากทนทำราชการต่อไปแล้วไงมาแชร์กันหน่อยนะครับ
bigbomb

Re: ทำไม จึงมีประกาศเซ้งยาทั้งในเวปนี้ และเวปอื่นๆเยอะเหลือเ

โพสต์โดย Rockets » 05 ก.ย. 2012, 09:41

ร้านยาเปิดกันเยอะไม่เหมือนแต่ก่อน
ภาพประจำตัวสมาชิก
Rockets

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้