New Document

ขออนุญาติผู้รู้เกี่ยวกับเรื่องร้านขายยาทั่วไปที่ครับ ขอบพระค

เภสัชกรร้านยา

ขออนุญาติผู้รู้เกี่ยวกับเรื่องร้านขายยาทั่วไปที่ครับ ขอบพระค

โพสต์โดย hikaru.ome » 13 ก.ค. 2012, 11:37

คือกระผมเป็นนักศึกษากำลังทำโปรเจคจบครับ แล้วกำลังทำระบบเกี่ยวกับร้านขายยา คือกระผมอยากทราบข้อมูลครับว่าส่วนใหญ่ร้านขายยาแผนปัจจุบันทั่วไป รับยามากจาก suppliers ด้วยวิธีใดบ้างครับ
เท่าที่ทราบตอนนี้หนึ่งอย่างคือจะเห็น sale เข้ามาติดต่อทางร้านเอง ถ้าวิธีนี้เค้ามีวิธีการจัดการรับส่งยาเข้าคลังที่ร้านกันยังไงบ้างเหรอครับ
แล้ววิธีอื่นเป็นอย่างไรบ้าง ขอบพระคุณครับ
hikaru.ome

Re: ขออนุญาติผู้รู้เกี่ยวกับเรื่องร้านขายยาทั่วไปที่ครับ ขอบ

โพสต์โดย Barrios » 14 ก.ค. 2012, 10:05

หมายถึงระบบจัดส่งโดยรถ เมล์ รถไฟ ไปรษณีย์ ไปซื้อเอง
หรือช่องในการรู้จักกับ supplier ???
ภาพประจำตัวสมาชิก
Barrios

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้