New Document

ร้านประสิทธิ์เฟอร์นิเจอร์

เภสัชกรร้านยา

ร้านประสิทธิ์เฟอร์นิเจอร์

โพสต์โดย Missy » 13 ก.ค. 2012, 08:36

ใครเคยทำตู้ยากัยร้านประสิทธิ์เฟอร์นิเจอร์บ้างคะ ร้านอยู่แถวๆ ปทุม :eek: :geek: ดีหรือไม่ดียังไง รบกวนคนรู้จักช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
Missy

Re: ร้านประสิทธิ์เฟอร์นิเจอร์

โพสต์โดย vector_spx » 22 ก.ค. 2012, 00:08

เคยสั่งทำเฉพาะ counter และ shelf ยาครับ งานตู้ของร้านเค้าก็โอเค ไม่ถึงกับละเอียดมาก แต่เหมาะสมกับราคา
แนะนำว่าควรมีรูปตัวอย่างให้เค้าอย่างละเอียด เค้าทำตามแบบที่เราสั่งได้ครับ
ส่วนเรื่องราคาต่อรองพี่เค้าได้ ขอเพิ่มโน่นนี่ได้ครับ เจ้าของร้านมารับงานเองคุยกันได้ครับ :biggrin:
[color=#FF0000][/color]
vector_spx

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้