New Document

บ.EUCERIN ขอ ติดตั้งตู้ ในร้าน เราสามารถต่อรองได้บ้างครับ

เภสัชกรร้านยา

บ.EUCERIN ขอ ติดตั้งตู้ ในร้าน เราสามารถต่อรองได้บ้างครับ

โพสต์โดย pharzy » 22 มิ.ย. 2012, 10:52

พี่ๆ ที่มีประสบการณ์ หรือใครมีตู้ ยูเซอรีนในร้านบ้างครับ

เค้าขอพื้นที่ในร้านเรา ซึ่งจะเสียล็อคไป 1 ล็อค เดิมผมเอาไว้แขวนพวก อุปกรณ์เกี่ยวกับปากและฟัน

เราสามารถขอ ผลประโยชน์ จากที่เรา เสียพื้นที่ล็อคของเราอะไรได้บ้าง
แล้วพวกร้าน ใหญ่ๆ บู้่ต วัตสัน เค้ามีจ่ายรายปีไหม อยากรู้จริงๆ ครับ

ขอบคุณครับ
pharzy

Re: บ.EUCERIN ขอ ติดตั้งตู้ ในร้าน เราสามารถต่อรองได้บ้างครั

โพสต์โดย tugsinav » 29 มิ.ย. 2012, 19:36

pharzy เขียน:พี่ๆ ที่มีประสบการณ์ หรือใครมีตู้ ยูเซอรีนในร้านบ้างครับ

เค้าขอพื้นที่ในร้านเรา ซึ่งจะเสียล็อคไป 1 ล็อค เดิมผมเอาไว้แขวนพวก อุปกรณ์เกี่ยวกับปากและฟัน

เราสามารถขอ ผลประโยชน์ จากที่เรา เสียพื้นที่ล็อคของเราอะไรได้บ้าง
แล้วพวกร้าน ใหญ่ๆ บู้่ต วัตสัน เค้ามีจ่ายรายปีไหม อยากรู้จริงๆ ครับ

ขอบคุณครับ

ของที่ร้านไม่เห็นได้อะไรเลยครับ แต่ของผมต้องขอไปครับถึงจะได้ ก็เลยไม่ได้ต่อรองอะไรครับ
แต่ในกรณีมาขอตั้งต้องลองคุยดูครับว่ามีค่าตั้งให้หรือเปล่าครับ
ท่าทางที่ร้านจะ foot traffic ดีนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
tugsinav

Re: บ.EUCERIN ขอ ติดตั้งตู้ ในร้าน เราสามารถต่อรองได้บ้างครั

โพสต์โดย palepure » 04 ก.ค. 2012, 08:56

เคยทราบมาว่าบางบริษัท สนับสนุนเป็นผลิตภัณฑ์ ลองขอดูสิครับ ได้ไม่ได้ช่วยบอกด้วยนะครับ :lol:
palepure

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้