New Document

อยากทราบครับว่าเราจะซื้อยาสเตียรอยของนักกล้าม

เภสัชกรร้านยา

อยากทราบครับว่าเราจะซื้อยาสเตียรอยของนักกล้าม

โพสต์โดย lunaticz » 08 มิ.ย. 2012, 11:59

อยากทราบครับว่าเราจะซื้อยาสเตียรอยของนักกล้าม 1. primobolan 30ml 2. mastron 30 ML 3. equipoise 30 ML 4. propionate 4O ML 5. parabolin 30 ML 6. suspension 40 mL 7.clenbuterol 8. winstrol 5O ml (human growth hormon) genotropin 200 iu total ได้ที่ไหน หลายคนคงอยากรู้เหตุผล คือพี่เขยเป็นพวกเล่นกล้ามประกวดชายงามครับ พอดีมาเที่ยวไทยโดนหมากัด แล้วเป็นแผล เทรนเนอร์เลยสั่งให้หยุดกินโปรตีนผงกับงดออกกำลังกายเพราะแผลมันกำลังรักษาตัวเองเดี่ยวมันจะปูดออกมา แล้วอีก 2-3 เดือนจะมีแข่งชายงามที่ uae แล้ว พอไม่ได้ออกกำลังกลายมันก็จะซูบลงไปเลยอยากได้เซตนี้ซึ่งเทรนเนอร์ที่เคยใช้และมาเฟริมร่างกายที่ไทยเป็นคนแนะนำมา ใครพอทราบว่าต้องติดต่อที่ไหนรบกวนบอกผมด้วยนะครับ หรือ ต้องไปติดต่อกระทรวงวิทยาศาสตร์การแพทย์รบกวนด้วยนะครับ หาซื้อไม่ได้จริงๆแล้วเค้าต้องรีบใช้แล้วด้วย
แอด che_blog1@hotmail.com มาคุยเลยก็ได้นะครับหากร้านท่านใดมีจำหน่าย
lunaticz

Re: อยากทราบครับว่าเราจะซื้อยาสเตียรอยของนักกล้าม

โพสต์โดย ponkpich » 08 มิ.ย. 2012, 16:23

กินมากๆ มะเร็งนะครับ คิดดีดีด้วย
ponkpich

Re: อยากทราบครับว่าเราจะซื้อยาสเตียรอยของนักกล้าม

โพสต์โดย rx-racer » 10 มิ.ย. 2012, 21:15

ลองสั่งโดยตรงจากบริษัทก็ได้ครับ
http://www.unigen-lifesciences.com/th/

ไม่งั้นก็ตลาดมืดเลย ของอีกบริษัทนะ :biggrin:
rx-racer

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้