New Document

เอาอีกแล้วครับท่าน ทีนี้จะโดนอะไรอีกล่ะครับคุณสื่อ

เภสัชกรร้านยา

เอาอีกแล้วครับท่าน ทีนี้จะโดนอะไรอีกล่ะครับคุณสื่อ

โพสต์โดย werty » 29 เม.ย. 2012, 20:21

รายการตีสิบเอาอีกแล้วครับ ปล่อย spot มั่วมาอีกแล้ว เป็นหวัดไม่รักษาถึงตายได้ ครั้งที่แล้วก็กรณีคนแพ้ยา บอกว่าอย่าซื้อยากินเอง ทีนี้ก็เป็นหวัดกินยาจากอ้วนเป็นผอม และถ้าไม่รักษาก็อาจตาย คุณวิทวัสจะสื่ออะไรอีกเหรอครับ...
werty

ที่อยู่: 42 ซ.อุตุนิยมวิทยา ต.ทะเลชุบศร อ.เมือง จ.ลพบุรี 15000

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้