New Document

โลตัสจะเปิดร้านยาเองหรือครับ

เภสัชกรร้านยา

โลตัสจะเปิดร้านยาเองหรือครับ

โพสต์โดย giggs » 23 ก.พ. 2012, 10:14

ผมลองเปิดในเว็บไซต์สมัครงาน เจอ บริษัท เอก-ชัย ดีสทริบิวชั่น ซิสเทม จำกัด รับสมัคร เภสัชกร และ ผู้จัดการร้านยา ผมเลยงง ว่า ตกลงโลตัสมี plan จะเปิดร้านยาเองเหรอครับ มีใครรู้บ้าง ?? :eek:
ภาพประจำตัวสมาชิก
giggs

Re: โลตัสจะเปิดร้านยาเองหรือครับ

โพสต์โดย DKNY » 23 ก.พ. 2012, 10:54

เปิดก็คงเปิดได้ครับ
แต่ก็น่าจะเจอปัญหาเดียวกับร้านยาอื่นๆก็คือ การหาเภสัชกร มาเป็นบอดี้การ์ดคุ้มกันร้าน ให้ร้านได้ไปต่อ ตอนมีสสจ.มาตรวจ :surprised:
รูปภาพ

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
DKNY

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้