New Document

รบกวนเวลาพี่ๆเภสัชกร ช่วยตอบแบบสอบถามให้ผมหน่อยครับ

เภสัชกรร้านยา

รบกวนเวลาพี่ๆเภสัชกร ช่วยตอบแบบสอบถามให้ผมหน่อยครับ

โพสต์โดย hasakorn » 12 ก.พ. 2012, 16:48

สวัสดีครับ กระผมเป็นนักศึกษาชั้นปีที่ 4 ภาควิชาสารสนเทศน์ทางสุขภาพ คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยศิลปากร เนื่องจากในภาคการศึกษาหน้า กระผมจะต้องทำจุลนิพนธ์ 1 เรื่อง จึงต้องดำเนินการเก็บข้อมูลเบื้องต้นในภาคการศึกษานี้ โดยเรื่องที่กระผมสนใจ คือ ปัญหาการตรวจเอกลักษณ์เม็ดยาของเภสัชกร ซึ่งกระผมได้จัดทำแบบสอบถามไว้ตาม link ด้านหลังครับ อยากขอความกรุณาและรบกวนเวลาพี่เภสัชกรที่ปฏิบัติงานในโรงพยาบาลหรือร้านขายยา ช่วยทำแบบสอบถามตาม link เพื่อผมจะนำข้อมูลของพี่ๆเภสัชกรซึ่งได้จากการปฏิบัติงานจริงไปเป็นแนวทางในการทำจุลนิพนธ์ต่อไปครับ :razz:

https://docs.google.com/spreadsheet/vie ... E6MQ#gid=0 (Link แบบสอบถามครับ)

ขอบพระคุณมากครับ
หัสกร พึ่งฮั้ว
ph.hasakorn@gmail.com

(หากกระผมตั้งกระทู้ไม่ถูกห้อง ต้องกราบขออภัยผู้ดูแลด้วยนะครับ :cry: )
(ขออภัยผู้ดูแลที่ตั้งกระทู้ไว้ทั้งห้องเอสเปรสโซ่และห้องลาเต้ครับ หากกระผมทำผิดระเบียบ สามารถลบกระทู้ของผมได้เลยครับ)
hasakorn

Re: รบกวนเวลาพี่ๆเภสัชกร ช่วยตอบแบบสอบถามให้ผมหน่อยครับ

โพสต์โดย moomoo » 13 ก.พ. 2012, 10:02

ทำไปให้แล้วนะ :smile:
moomoo

Re: รบกวนเวลาพี่ๆเภสัชกร ช่วยตอบแบบสอบถามให้ผมหน่อยครับ

โพสต์โดย kimutaku » 15 ก.พ. 2012, 12:21

ตอบไปแล้วนะจ๊ะ
kimutaku

โพสต์โดย placarp » 15 ก.พ. 2012, 13:34

ทำให้แล้วจ๊ะ ขอให้แบบสอบถามนี้มีประโยชน์ต่อวิชาชีพ ในอนาคตนะจ๊ะ
placarp

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้