New Document

สั่งอาหารเสริมที่ไหนดี

เภสัชกรร้านยา

สั่งอาหารเสริมที่ไหนดี

โพสต์โดย 0verskill » 18 ม.ค. 2012, 19:28

ขอสอบถามพี่ๆในห้องนิดนึงครับ เกี่ยวกับการสั่งอาหารเสริม เช่น พวก biogrow cenovis truslenหรืออาหารเสริมยี่ห้อแปลกๆที่ไม่ค่อยเจอในท้องตลาดเท่าไหร่ ปกติมีขายส่งเจ้าไหนรับออร์เดอร์บ้างไหมครับหรือต้องสั่งกับทางซัพเขาโดยตรง ผมไม่แน่ใจว่าซัพบางเจ้าจะขายให้หรือเปล่าด้วย เคยได้ยินมาว่า ในห้องผู้ประกอบการร้านยา มีผู้เสนอราคาขายส่งอยู่เห็นพี่ๆในนี้หลายคนคอมเมนต์ด้วยว่าราคาถูกแต่ก็ไม่แน่ใจว่าจะมีแบรนด์พวกนี้ด้วยหรือเปล่า

รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ พอดีพึ่งเปิดร้านยา ว่าจะลองเอาอาหารเสิรมเข้าครับ
0verskill

Re: สั่งอาหารเสริมที่ไหนดี

โพสต์โดย นิวัช » 18 ม.ค. 2012, 19:59

0verskill เขียน:ขอสอบถามพี่ๆในห้องนิดนึงครับ เกี่ยวกับการสั่งอาหารเสริม เช่น พวก biogrow cenovis truslenหรืออาหารเสริมยี่ห้อแปลกๆที่ไม่ค่อยเจอในท้องตลาดเท่าไหร่ ปกติมีขายส่งเจ้าไหนรับออร์เดอร์บ้างไหมครับหรือต้องสั่งกับทางซัพเขาโดยตรง ผมไม่แน่ใจว่าซัพบางเจ้าจะขายให้หรือเปล่าด้วย เคยได้ยินมาว่า ในห้องผู้ประกอบการร้านยา มีผู้เสนอราคาขายส่งอยู่เห็นพี่ๆในนี้หลายคนคอมเมนต์ด้วยว่าราคาถูกแต่ก็ไม่แน่ใจว่าจะมีแบรนด์พวกนี้ด้วยหรือเปล่า

รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ พอดีพึ่งเปิดร้านยา ว่าจะลองเอาอาหารเสิรมเข้าครับ

แล้วทำไมไม่สมัครห้องละครับ จะได้ไปถามในนั้น เห็นมีบางคนขายอยู่นะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
นิวัช

โพสต์โดย 0verskill » 18 ม.ค. 2012, 21:15

ผมส่ง รีเควสขอเข้ากลุ่มไปเรียบร้อยแล้ว กำลังรอผลอยู่ครับ แต่พอดีอยากรู้คำตอบระหว่างรอผลครับ :smile:
0verskill

โพสต์โดย นิวัช » 19 ม.ค. 2012, 08:47

0verskill เขียน:ผมส่ง รีเควสขอเข้ากลุ่มไปเรียบร้อยแล้ว กำลังรอผลอยู่ครับ แต่พอดีอยากรู้คำตอบระหว่างรอผลครับ :smile:

ดูแล้วผ่านครับ แต่ตอนนี้ต้องรอหน่อยนะครับ ปกติจะทำให้ พุธ กับ เสาร์หรืออาทิตย์ เพราะขี้เกียจครับ :lol: :lol: :lol:
นิวัช

โพสต์โดย 0verskill » 19 ม.ค. 2012, 09:02

ขอบคุณครับ ^^
0verskill

โพสต์โดย DKNY » 19 ม.ค. 2012, 09:29

niwat เขียน:
0verskill เขียน:ผมส่ง รีเควสขอเข้ากลุ่มไปเรียบร้อยแล้ว กำลังรอผลอยู่ครับ แต่พอดีอยากรู้คำตอบระหว่างรอผลครับ :smile:

ดูแล้วผ่านครับ แต่ตอนนี้ต้องรอหน่อยนะครับ ปกติจะทำให้ พุธ กับ เสาร์หรืออาทิตย์ เพราะขี้เกียจครับ :lol: :lol: :lol:

สั้นๆได้ใจความ :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ

รูปภาพ
DKNY

โพสต์โดย HunLa » 22 ม.ค. 2012, 22:44

DKNY เขียน:
niwat เขียน:

สั้นๆได้ใจความ :lol: :lol: :lol:

รออยู่เหมือนกันครับ ไม่ทราบพี่ๆเห็นบ้างรึป่าว
HunLa

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้