New Document

ขอถามเรื่องการซื้อยาค่ะ

เภสัชกรร้านยา

ขอถามเรื่องการซื้อยาค่ะ

โพสต์โดย pasalid » 25 พ.ย. 2011, 12:19

หนูได้สมัครในห้องเภสัชกรร้านยาแล้ว แต่ทำไมหนูหาไม่เจอหัวข้อในการสั่งซื้อยาเลย ไม่รู้ว่าผิดตรงไหนเหมือนกัน มีใครช่วยแนะนำได้ไหมค่ะ
pasalid

Re: ขอถามเรื่องการซื้อยาค่ะ

โพสต์โดย นิวัช » 25 พ.ย. 2011, 15:52

ก็ยังไม่ได้อนุมัติจะเห็นได้ยังไงละครับ ต้องรอวันอาทิตย์ครับ (ถ้าอนุมัติชื่อเราจะกลายเป็นสีม่วง)
เพราะพี่มีกำหนดจะทำให้ 2 วัน คือวันพูธ กับ วันอาทิตย์ (เนื่องจากขี้เกียจ)

แต่ถ้ากรอกข้อมูลไม่ครบ ก็จะ Reject โดยไม่แจ้งให้ทราบครับ เพราะเคย PM ไปบอกแล้วไม่ Work
ภาพประจำตัวสมาชิก
นิวัช

โพสต์โดย rmny » 28 พ.ย. 2011, 15:39

niwat เขียน:ก็ยังไม่ได้อนุมัติจะเห็นได้ยังไงละครับ ต้องรอวันอาทิตย์ครับ (ถ้าอนุมัติชื่อเราจะกลายเป็นสีม่วง)
เพราะพี่มีกำหนดจะทำให้ 2 วัน คือวันพูธ กับ วันอาทิตย์ (เนื่องจากขี้เกียจ)

แต่ถ้ากรอกข้อมูลไม่ครบ ก็จะ Reject โดยไม่แจ้งให้ทราบครับ เพราะเคย PM ไปบอกแล้วไม่ Work

แสดงว่าถ้าสมัครก่อนวันพุธ หรือวันอาทิตย์ แล้ววันนี้เปิดดูชื่อไม่เปลี่ยนเป็นสีม่วง=ถูก reject ใช่มั้ยคะ
rmny

โพสต์โดย นิวัช » 28 พ.ย. 2011, 16:26

rmny เขียน:
niwat เขียน:ก็ยังไม่ได้อนุมัติจะเห็นได้ยังไงละครับ ต้องรอวันอาทิตย์ครับ (ถ้าอนุมัติชื่อเราจะกลายเป็นสีม่วง)

แสดงว่าถ้าสมัครก่อนวันพุธ หรือวันอาทิตย์ แล้ววันนี้เปิดดูชื่อไม่เปลี่ยนเป็นสีม่วง=ถูก reject ใช่มั้ยคะ

ใช่ครับ ให้กลับไปตรวจสอบข้อมูลตัวเองเลยครับ อาจจะไม่ได้กรอกอะไรไปนะครับ ที่เจอบ่อยๆ ไม่กรอก เลขที่ใบประกอบ ไม่กรอกชื่อร้านยาครับ ถ้าแก้ไขแล้วก็ Request Group ใหม่ได้เลย (อีกอย่างที่เจอคือ เลขที่ใบประกอบผิด)
ภาพประจำตัวสมาชิก
นิวัช

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้