New Document

เปิดมาเกือบปี ยอดไม่ขึ้นเลย ขอคำแนะนำค่ะ

เภสัชกรร้านยา

Re: เปิดมาเกือบปี ยอดไม่ขึ้นเลย ขอคำแนะนำค่ะ

โพสต์โดย wip-cream » 21 พ.ย. 2011, 10:27

placarp เขียน:
DKNY เขียน:เงินดีจะหยุดทำไมล่ะจ้ะ

จริงค่ะ
ทำตัวเองแท้ๆ จะไปไหนก็ได้นะ แต่ไม่ไปเอง เพราะนึกถึงยอดขายแล้วไปไม่ลง

ดีจังเลยค่ะ ที่ไม่อยากหยุดเพราะยอดขาย แสดงว่ายอดดีมาก

แต่เราจริงๆ ก้อไม่อยากหยุด แต่บางทีมันท้อ ก้อยอดมันไม่ไปไหนมาไหนเลยค่ะ เลยมีแอบปิดเร็วบ้างค่ะ :neutral:
wip-cream

Re: เปิดมาเกือบปี ยอดไม่ขึ้นเลย ขอคำแนะนำค่ะ

โพสต์โดย DKNY » 22 พ.ย. 2011, 11:55

ถ้าน้องทุนน้อย ลองกู้สินเชื่อเพื่อธุรกิจธนาคารออมสินดูไหมครับ ผ่อนได้ 60 งวด ดอกไม่แพง เค้ามีดอกเบี้ยพิเศษสำหรับวิชาชีพเภสัช
ถ้าได้ทุนมาเพิ่มร้านน้องอาจจะดีขึ้น ลองดูละกันนะครับ สู้ๆ
แนะนำว่าอย่าไปกู้พวกแบงค์เอกชน ดอกแพง เรื่องมาก
ออมสินดีมากครับ พี่ก็ใช้บริการออมสินนี่แหละจ้า
รูปภาพ

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
DKNY

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้