New Document

ถามเรื่องผ้าอนามัยเเบบสอด

เภสัชกรร้านยา

โพสต์โดย sukanya_rx19 » 01 มิ.ย. 2006, 10:57

จะเอา วิธี ของลูกเจี๊ยบ ลูกไก่ หรือวิธี ของ ผ้าอนามัยแบบสอดค่ะ จะได้อธิบายถูก

เอาทั้งสองอัน ถ้ามีคนมาถามจะได้ตอบได้ 555
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sukanya_rx19
Global Moderator

โพสต์โดย Fatom » 01 มิ.ย. 2006, 13:15

ในพื้นที่ ไม่ว่า ลูกเจี๊ยบ ลูกไก่ หรือผ้าอนามัยแบบสอด...
จะเอาไปใช้อั๋นเมนส์ (ชั่วคราว)...

ส่วนวิธีใช้...
ผ้าอนามัยแบบสอด พอจะเข้าใจได้...

แต่ไอ้ ลูกเจี๊ยบ นี่....
ไอ้ตอนใส่ พอจะนึกออก...
แต่อีตอน เอาออก นี่ ไม่รู้เหมือนกัน...

ไม่กล้าถามลูกค้า... (กลัวลูกค้าชวนไปทดลอง...ด้วยก๋านนนน)
Fatom

โพสต์โดย PHARMA » 01 มิ.ย. 2006, 15:04

งั้นจะเล่าให้ฟัง เรื่องลูกเจี๊ยบ ลูกไก่ เพราะว่า ผู้รู้ (เจ้าของสถานที่มีหมอนวด และตัวหมอนวด)เล่าให้ฟัง

จะเห็นว่ามันเป็นฟองน้ำ ก่อนใช้เค้าจะไปจุ่มหรือแช่ให้มันนิ่ม เพื่อสะดวกในการใส่เข้าไปที่ช่องคลอด แล้วก็ใช้นิ้ว ดันเข้าไป แต่พอเสร็จ ถึงตอนเอาออกเนี่ย เค้าจะใช้น้ำฉีดค่ะ เค้าว่ามันจะมีแรงดันให้ฟองน้ำมันฟองออกมา แล้วก็สามารถที่จะเอาออกมาได้ ด้วยนิ้ว แต่ถ้ามันไม่สามารถเอาออกได้เนี่ย ก็จะต้องไปให้หมอคีบออกค่ะ แต่เพื่อนที่ขายยาที่พัทยา เค้าเล่าว่า บางคนอะไม่ยอมไปเอาออกทันที ทิ้งไว้นาน ทำให้มันเน่า แล้วเกิดการติดเชื้อ ประจำเลย

ตอนแรกที่ร้านเอามาขายตอนนั้นยังไม่ทราบว่าใช้ยังไง แล้วฟองน้ำเนี่ยมันมีรู บางอันรูใหญ่ บางอันรูเล็ก คิดว่าเวลาคนมาซื้อต้องเลือกขนาดรูไหม และยัง งง ว่า รูแค่นี้ อวัยวะเพศชายจะใส่เข้าไปได้เหรอ :oops: เพราะนึกว่าฟองน้ำมันคงแค่ช่วยซับประจำเดือน แค่ภายนอกของผู้หญิง :oops:
** ความรักทำให้โลกอ่อนหวาน ** <==Click
อยากให้เข้าใจว่าโลกมีอยู่ 3 โลก คือ โลกของคุณ โลกของฉัน และโลกของเรา
PHARMA

โพสต์โดย sukanya_rx19 » 01 มิ.ย. 2006, 16:33

เอ่อ อยากจะเห็นหน้าตาของลูกเจี๊ยบอ่ะคะ พี่ pharma มีรูปให้ดู เสริม ความรู้มั้ยคะเนี่ยยย อิอิ
:oops: :oops:
รูปภาพ

โพสต์โดย PHARMA » 01 มิ.ย. 2006, 16:38

เดี๋ยวถ่ายก่อน รอแป๊ป :D
** ความรักทำให้โลกอ่อนหวาน ** <==Click
อยากให้เข้าใจว่าโลกมีอยู่ 3 โลก คือ โลกของคุณ โลกของฉัน และโลกของเรา
PHARMA

โพสต์โดย PHARMA » 01 มิ.ย. 2006, 16:47

เลือกเอาอันที่มีรู เยอะๆเลยนะเนี่ย อิอิอิ :D

ปล.ถ้าขอภาพประกอบการใช้พี่คงไม่มีนะคะ :oops:  555
แนบไฟล์
แก้ไขล่าสุดโดย นิวัช เมื่อ 25 มิ.ย. 2008, 12:29, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
PHARMA

โพสต์โดย นิวัช » 01 มิ.ย. 2006, 16:52

อย่าว่ากันนะ พี่ไม่รู้เลยมันต่างกันอย่างไรนะ เคยเห็นแต่ ob ที่ฝรั่งเอามาถามขอซื้อนะ มันใช้สอดซับประจำเดือนเหมือนกันหมดหรือเปล่าครับ
นิวัช

โพสต์โดย PHARMA » 01 มิ.ย. 2006, 17:03

OB มันผ้าอนามัยแบบสอดค่ะพี่niwat แต่ลูกไก่ ลูกเจี๊ยบ เนี่ย มันใช้เวลาที่ผู้หญิงมีประจำเดือนแต่ต้องการมีเพศสัมพันธ์อะคะ :oops: พูดง่ายกลุ่มลูกค้าก็จะเป็น ผู้หญิงที่เค้ามีอาชีพแบบนั้นอะคะ คือไม่ว่ามีประจำเดือนยังไงก็ต้องทำงาน เค้าเลยต้องใช้

-พี่หนุ่มยุ้ยเอามือถือถ่าย นะไม่ใช่กล้อง แล้วนี่ต้องส่งเป้น mms เข้าเมล แล้วย่ออีก กว่าจะโพส ได้ แหม่ เอาเถอะน่า แหม่ :D
PHARMA

โพสต์โดย sukanya_rx19 » 01 มิ.ย. 2006, 19:58

ง่า หน้าตาเป็นเเบบนี้เอง เอิ๊ก ๆๆ 8)

ขอบคุณมากเลยนะคะ เพิ่งเคยเห็นจริงๆ :lol:
รูปภาพ

โพสต์โดย kb007 » 01 มิ.ย. 2006, 21:00

แจ่มแจ้ง!.....(แต่ยังไม่แดงแจ๋) ครับน้องยุ้ย

แล้วนํากลับมาใช้ใหม่ได้ไหม?....เอ่ย!
(โดยการล้างนําสบู่ แล้วบีบให้แห้ง แล้วตากแดด)

อันนี้คิดเองน่ะ....ไม่รู้จะประหยัดเกินไปหรือเป่า???
(ต้องมาเสียเงิน....ค่ายาอีก) :mrgreen:
สู้ต่อไป...! ไอ้มดแดง
kb007

โพสต์โดย sukanya_rx19 » 01 มิ.ย. 2006, 21:40

ขอบคุณนะคะพี่ PHARMA สำหรับหลังไมค์ :oops: :oops:

อืม จะว่าไปเเล้ว มันก็น่าจะเอามาใช้ใหม่ได้เนอะ อิอิ เเต่คงไม่สะอาด เเน่ๆ :oops:

แจ่ม 8) กระทู้เเบบนี้ฮ็อต จริงๆๆ
รูปภาพ

โพสต์โดย PHARMA » 07 มิ.ย. 2006, 19:27

kb007 เขียน:แจ่มแจ้ง!.....(แต่ยังไม่แดงแจ๋) ครับน้องยุ้ย

แล้วนํากลับมาใช้ใหม่ได้ไหม?....เอ่ย!
(โดยการล้างนําสบู่ แล้วบีบให้แห้ง แล้วตากแดด)

อันนี้คิดเองน่ะ....ไม่รู้จะประหยัดเกินไปหรือเป่า???
(ต้องมาเสียเงิน....ค่ายาอีก) :mrgreen:

เพิ่งเห็นกระทู้ พี่ขา เอากลับมาใช้ใหม่ไม่ได้หรอกนะ :twisted: :x

พี่ลองนึกสภาพนะ ทั้งประจำเดือนนะแล้วก็ผลิตผลจากผู้ชายที่เข้าไปอีกอะค่ะ
มันอันนึงก็แค่40บาท ซื้อใหม่เถอะค่ะ กรรม แค่คิดก็สยองแล้ว
PHARMA

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้