New Document

ขอบริจาคโครงการด้านเภสัชกรรมในรพ. เล็กๆ ขอบคุณค่ะ

ห้องเภสัชกร

ขอบริจาคโครงการด้านเภสัชกรรมในรพ. เล็กๆ ขอบคุณค่ะ

โพสต์โดย watim » 02 มี.ค. 2015, 13:16

เนื่องด้วยเจ้าของกระทู้จะเลื่อนระดับ แต่ต้องมีโครงการเกี่ยวกับงานที่ปฏิบัติอยู่ประกอบการประเมิน แต่ขณะนี้ ยังไม่มีโครงการที่รับผิดชอบเลย เป็นตำแหน่งใหม่ในหน่วยงาน เลยต้องเริ่มโครงการใหม่เลย ที่ดูข้อมูลของที่อื่นส่วนใหญ่ เป็นโครงการระดับสูง รพ เล็กๆ ไม่ซับซ้อนน่าจะไม่เหมาะ เป็นโครงการจริงหรือเป็นแนวคิดก็ได้ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
watim

ย้อนกลับไปยัง เอสเปรสโซ่