New Document

รบกวนเวลาพี่ๆเภสัชกร ช่วยตอบแบบสอบถามให้ผมหน่อยครับ

ห้องเภสัชกร

รบกวนเวลาพี่ๆเภสัชกร ช่วยตอบแบบสอบถามให้ผมหน่อยครับ

โพสต์โดย hasakorn » 12 ก.พ. 2012, 16:46

สวัสดีครับ กระผมเป็นนักศึกษาชั้นปีที่ 4 ภาควิชาสารสนเทศน์ทางสุขภาพ คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยศิลปากร เนื่องจากในภาคการศึกษาหน้า กระผมจะต้องทำจุลนิพนธ์ 1 เรื่อง จึงต้องดำเนินการเก็บข้อมูลเบื้องต้นในภาคการศึกษานี้ โดยเรื่องที่กระผมสนใจ คือ ปัญหาการตรวจเอกลักษณ์เม็ดยาของเภสัชกร ซึ่งกระผมได้จัดทำแบบสอบถามไว้ตาม link ด้านหลังครับ อยากขอความกรุณาและรบกวนเวลาพี่เภสัชกรที่ปฏิบัติงานในโรงพยาบาลหรือร้านขายยา ช่วยทำแบบสอบถามตาม link เพื่อผมจะนำข้อมูลของพี่ๆเภสัชกรซึ่งได้จากการปฏิบัติงานจริงไปเป็นแนวทางในการทำจุลนิพนธ์ต่อไปครับ :razz:

https://docs.google.com/spreadsheet/vie ... E6MQ#gid=0 (Link แบบสอบถามครับ)

ขอบพระคุณมากครับ
หัสกร พึ่งฮั้ว
ph.hasakorn@gmail.com

(หากกระผมตั้งกระทู้ไม่ถูกห้อง ต้องกราบขออภัยผู้ดูแลด้วยนะครับ :cry: )
hasakorn

ย้อนกลับไปยัง เอสเปรสโซ่