New Document

ของขวัญปีใหม่ของผม

ห้องเภสัชกร

ของขวัญปีใหม่ของผม

โพสต์โดย blacksmithday » 01 ม.ค. 2012, 09:43

สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่านเพื่อนชาวเภสัชกรทุกคน ปีใหม่นี้ผมขออวยพรให้ทุกท่านมีความสุข ปราศจากโรคภัย สมหวังในสิ่งที่ต้วเองการ ได้ทำตามในสิ่งที่ตัวเองหวัง ปีใหม่นี้ผมไม่มีอะไรจะให้ มีเพียงแต่กราฟ SET ให้ทุกท่าน
"ขณะนี้สัญญาณต่างๆดูไม่สู้ดีนัก แม้จะเป้นขาขึ้นของ SET ขอให้ผู้ที่ถือหุ้น อนุพันธ์ จงระวัง อาจจะเปลี่ยน Trend หรือเกิด Sideway "
แนบไฟล์
blacksmithday

Re: ของขวัญปีใหม่ของผม

โพสต์โดย blacksmithday » 01 ม.ค. 2012, 09:53

ทุกสิ่งใดๆเล่าในโลกใบนี้ ล้วนเกิดจากความเชื่อ ผู้ใดในโลกนี้ที่ได้ทำตามความเชื่อของตน ขอให้ผู้นั้นมีสุขตามความเชื่อนั้นแล
blacksmithday

ย้อนกลับไปยัง เอสเปรสโซ่