New Document

สอบถามทางสภาหน่อยเหอะคะ...เกี่ยวกับการสอบใบ!!!

ห้องเภสัชกร

สอบถามทางสภาหน่อยเหอะคะ...เกี่ยวกับการสอบใบ!!!

โพสต์โดย LTpharmacy » 26 พ.ย. 2011, 14:05

ทำไมต้องให้สอบmcQผ่านก่อนแล้วสอบospeอะมีอะไรดีกว่าหรอคะ?
แล้วปี2555 ทำไมถ้าสอบmcqผ่านในปีนั้นแต่จะได้สอบospอีกทีตุลาเลยหรอ?
ข้อดีข้อเสียคืออะไร
ทำไมรหัสหลังสมัครหน้าเวปได้2-4มคอะนะคะ เวลามันไม่น้อยไปหน่อยหรอคะ
ทำไมยิ่งแย่ลง...แทนที่จะได้ผ่านเร็วๆกลับต้องมานั่งรออีก

...สภาเปลี่ยนรูปแบบการสอบทุกปีไม่มีความแน่นอน!!!
...น่าเบื่อนะคะแบบนี้!!!

ใครคิดเหนยังไงลองแสดงความคิดเห็นหน่อยคะ
ที่เราเข้าใจมันแย่กว่าเดิมไปแล้วอ่า
LTpharmacy

Re: สอบถามทางสภาหน่อยเหอะคะ...เกี่ยวกับการสอบใบ!!!

โพสต์โดย นิวัช » 26 พ.ย. 2011, 19:00

ทำไมมีหลายกระทู้จังครับ ขอ Lock นะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
นิวัช

ย้อนกลับไปยัง เอสเปรสโซ่