New Document

อยากรู้จังค่ะ

ห้องเภสัชกร

อยากรู้จังค่ะ

โพสต์โดย pasalid » 11 พ.ย. 2011, 13:20

รู้ว่าสูตรยาลดน้ำมูกมีปัญหา เลยไม่สามารถขายได้ แต่ที่อยากรู้ทำไมยาแก้ไอที่เอาไปผสมกับอื่นๆ เป็นยาเสพติด ไม่เข้ารพ.ไปเสียบ้าง รู้นะค่ะว่าเป็นยาที่ดี แต่ปัญหามันก็เยอะแล้วยืดยาวเหลือเกิน ทั้งที่บางที่สสจ.พื้นที่ก็รู้ว่าที่ไหนขายบ้าง หรือตอนนี้ไปขายในร้านขายของชำแล้ว ไม่ทำอะไรเสียบ้างเลย
pasalid

ย้อนกลับไปยัง เอสเปรสโซ่