New Document

พี่ๆช่วยคิด หัวข้อ จริยธรรมกับเภสัชกร หน่อยได้มั้ยครับ

ห้องเภสัชกร

พี่ๆช่วยคิด หัวข้อ จริยธรรมกับเภสัชกร หน่อยได้มั้ยครับ

โพสต์โดย zeroooooo » 13 ก.ค. 2011, 17:17

คือจะเอาไปทำงานกลุ่มอ่ะครับแต่ไม่รุ้จะเอาหัวข้ออะไรดี ที่คิดออก็มี เภสัชแขวนป้าย แต่มันก็ไปซ้ำกับกลุ่มอื่น อยากได้ใหม่ๆบ้าง ยังไงพี่ๆที่คิดว่าหัวข้อไหนน่าสนใจ ช่วยเสนอแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
zeroooooo

Re: พี่ๆช่วยคิด หัวข้อ จริยธรรมกับเภสัชกร หน่อยได้มั้ยครับ

โพสต์โดย Olive Green » 14 ก.ค. 2011, 06:44

เภสัชกรต้องไม่ขายยาอันตรายส่งให้กับผู้ที่ไม่ใช่เภสัชกรไปขายต่ออีกต่อหนึ่ง
Olive Green

ย้อนกลับไปยัง เอสเปรสโซ่