New Document

เอามาให้ดูครับ แพทย์จะปรับเป็นเชี่ยวชาญ(ซี9)ทุกตำแหน่ง

ห้องเภสัชกร

Re: เอามาให้ดูครับ แพทย์จะปรับเป็นเชี่ยวชาญ(ซี9)ทุกตำแหน่ง

โพสต์โดย bodin705 » 04 พ.ค. 2011, 12:59

?ขอให้ถือประโยชน์ส่วนตน เป็นที่สอง
ประโยชน์ของเพื่อนมนุษย์ เป็นกิจที่หนึ่ง
ลาภ ทรัพย์ และเกียรติยศ จะตกแก่ท่านเอง
ถ้าท่านทรงธรรมมะแห่งอาชีพ ไว้ให้บริสุทธิ์?
พระบรมราชปณิธานของสมเด็จพระบรมราชชนก

และเป็นเช่นนั้นจริงๆ
bodin705

Re: เอามาให้ดูครับ แพทย์จะปรับเป็นเชี่ยวชาญ(ซี9)ทุกตำแหน่ง

โพสต์โดย Wiz@rd. » 04 พ.ค. 2011, 13:36

numcook เขียน:ลองคิดในแง่บวกสิคะ ถ้าอยากเพิ่มซี ก้อรอให้ตัวเองแก่สิคะ เดี๋ยวก้อได้เพิ่มเองแหล่ะค่ะ ถ้าตั้งใจทำงานเดี๋ยวเค้าก้อคงเพิ่มให้เองแหล่ะค่ะ บ่นไปก้อไม่ได้ช่วยอะไรให้ดีขึ้น

แก่แล้วก็ไม่เพิ่มหรอกครับ... ระบบซีมันตัน... (แม้เค้าจะยกเลิกระบบซีไปก็เหอะ)
มันกำหนดไว้แล้วว่าร.พ.ระดับนี้ได้กี่คนๆ และต้องทำอย่างไรถึงจะซีขึ้น
ร.พ.ผม มีพี่เภสัชเงินเดือนตันแล้วหลายคนครับ เรียกว่าไม่เพิ่มเลยนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Wiz@rd.
Global Moderator

โพสต์โดย chaoya » 11 พ.ค. 2011, 16:10

มีเสียงกระซิบมาว่า ครู c 8 ทุกคน สามารถเลื่อนไหล ไป c 9 ได้เลย โดยไม่ต้องทำ อวช
ไม่รู้จริงป่ะ :roll: :eek: :lol:
chaoya

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง เอสเปรสโซ่