New Document

คำขอของผมถึงเภสัชทุง

ห้องเภสัชกร

คำขอของผมถึงเภสัชทุง

โพสต์โดย blacksmithday » 13 มี.ค. 2011, 15:03

ผมเห็นพี่ทุงมาก็หลายกระทู้แล้ว ก็เห็นพี่ทุงมีความคิดเห็นต่างๆๆนานา ตรงกับผมบ้าง ไม่ตรงบ้าง ยังไงวันนี้ผมก็ขอฝากความคิดเห็นของผมถึงเภสัชทุงซักข้อ

"ผมอยากให้พี่ทุงส่งเสริมสิทธิและคุณภาพชีวิตของเภสัชกรผู้ให้บริการทางสาธารณสุขครับ" ผมขอแค่สั้นๆแต่ได้ใจความและผมก็มั่นใจว่าจะได้ใจเภสัชกรของเมืองไทยเกือบจะทุกดวง ถ้าพี่ทุงทำไม่ได้ผมจะเขียนจดหมายเปิดผนึกถึง สปสช และสภาเภสัชกรรม เพื่อให้ระบบสาธารณสุขนี้มันดีขึ้นบ้างครับ

ผมเชื่อว่าคนอย่างพี่ทุงคงมีปากมีเสียงในประเด็นนี้ครับ ขอบคุณครับ พี่ทุงที่เคารพ
blacksmithday

ย้อนกลับไปยัง เอสเปรสโซ่