New Document

ตอนนี้เป็นยุคมืดของเภสัชกร???

ห้องเภสัชกร

Re: ตอนนี้เป็นยุคมืดของเภสัชกร???

โพสต์โดย bodin705 » 14 ต.ค. 2010, 12:59

อย่างนี้เรียนจบแล้วไปทำงานเมืองนอกดีกว่า ในเมื่ออยู่เมืองไทยแล้วเป็นอย่างนี้
bodin705

Re: ตอนนี้เป็นยุคมืดของเภสัชกร???

โพสต์โดย Pharma_Name » 15 ต.ค. 2010, 07:42

blacksmithday เขียน:
อ๋อ นึกว่าลูกไม่ผิดแล้วเฆี่ยนตีให้ชาวบ้านดู แต่นี่ลูกผิดแล้วเฆี่ยนให้ชาวบ้านดู ในความคิดเห็นของผม ผมว่าไม่แปลกหรอกครับ ถามว่ามีที่ไหนเขาทำกัน สภาการพยาบาลเขาก็ทำครับ อันนี้ข้อเท็จจริงนะ แต่ของแพทย์ ทันตะนี่ไม่แน่ใจนะครับเพราะไม่มีข้อมูล ถ้าไม่มีข้อมูลผมไม่กล้าตอบ

ช่วยสแกนมาให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ อยากเห็น
ผมเห็นแต่อันนี้ หาไม่เจอเลย
http://www.tnc.or.th/newsletter.php?com ... &selvol=13

ผมหาเจอแล้วนะครับ เจอของทันตแพทย์ พยาบาล ยังไงขอชื่อที่อยู่ด้วยนะครับ ผมจะได้ส่งไปให้ เพราะผมไม่มีเครื่องสแกนนะครับ
Pharma_Name

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง เอสเปรสโซ่