New Document

ขอกรรมการสภาเภสัชกรรมเข้ามาอ่านด้วยนะครับ

ห้องเภสัชกร

ขอกรรมการสภาเภสัชกรรมเข้ามาอ่านด้วยนะครับ

โพสต์โดย นายปิงปอง » 29 มิ.ย. 2010, 00:52

ตามลิ้งค์ครับ

viewtopic.php?f=2&t=29555&p=138044#p138044

กรรมการสภาเภสัชกรรมที่เคารพครับ

ขอให้ช่วยเป็นธุระให้ด้วยนะครับ เพราะว่าเภสัชกรหลายๆ ท่านทำงานอยู่ภูธร อยากให้ผู้ที่อยู่ใกล้ๆส่วนกลาง

ช่วยเป็นธุระให้ด้วยครับ เพื่อพี่น้องวิชาีชีพของท่านเอง

ขอความกรุณาตอบกระทู้ด้วยนะครับ ว่าได้ทำอะไร อย่างไร ไปบ้าง หรือมีอะไรให้ช่วย

หรือต้องช่วยกันลงรายชื่อ ก็พร้อมช่วยประสานงานครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าเป็นอย่างสูง มากๆครับ
นายปิงปอง

ย้อนกลับไปยัง เอสเปรสโซ่