New Document

ทำไมห้อง pharmacafe จึงชอบลบกระทู้ของคนที่ไม่ชอบใจ

ห้องเภสัชกร

ทำไมห้อง pharmacafe จึงชอบลบกระทู้ของคนที่ไม่ชอบใจ

โพสต์โดย เอกราช » 26 พ.ค. 2010, 14:11

ทำไมห้อง pharmacafe จึงชอบลบกระทู้ของคนที่ไม่ชอบใจ พบเห็นมาหลายกระทู้แล้ว ใช้หลักเกณฑ์อะไร
มารยาทเป็นอย่างไร
เอกราช

Re: ทำไมห้อง pharmacafe จึงชอบลบกระทู้ของคนที่ไม่ชอบใจ

โพสต์โดย นิวัช » 26 พ.ค. 2010, 14:18

กระทู้ทีี่โดนลบ ส่วนใหญ่เป็นกระทู้ที่เกี่ยวข้องกับการเมือง ซึ่งอยู่นอกห้องที่มีให้ Post ครับ

ปล. ไม่เกี่ยวกับตัวคนครับ ถ้าตัวคน คงลบ User ทิ้งไปแล้ว ซึ่งผมก็พยายามขอความเห็นคนอื่นอยู่ เพราะเบื่อพวกป่วนครับ ไม่อยากให้พวกนี้มาอยู่ใน board ที่สงบๆ นี้ (ซึ่งถ้าสังเกตุให้ดี จะเห็นว่าเป็นคนๆ เดียวกัน)
ภาพประจำตัวสมาชิก
นิวัช

Re: ทำไมห้อง pharmacafe จึงชอบลบกระทู้ของคนที่ไม่ชอบใจ

โพสต์โดย adRIAmYCin » 26 พ.ค. 2010, 14:35

แปลกนะครับ ไม่รู้ว่าทราบคุณเอกราชรู้ได้อย่างไรว่ากระทู้ไหนบ้าง กระทู้ของใครบ้างที่ถูกลบ ทั้งๆที่กระทู้พวกนั้นถูกลบในเวลาอันรวดเร็ว

มีความเป็นได้ 2 กรณีครับ

1. เป็นทีมงานที่เป็นคนลบกระทู้

2. เป็นใครซักคนที่รู้ความเป็นไปของ login มากมายที่ผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนมาตั้งกระทู้เหล่านั้น

อย่าบีบให้ผมต้องเปิดเผยความจริงมากกว่านี้เลยครับ เชื่อเถอะครับว่าผมรู้มากกว่าที่คุณคิดว่าผมรู้เยอะเลย
adRIAmYCin

โพสต์โดย Wiz@rd. » 26 พ.ค. 2010, 17:32

กรณีที่ผมจะลบ...

1. หาเภสัชฯแขวนป้าย (แม้บอกว่าหามาประจำจริงหรือแขวนป้ายก็ได้... ลบโดยไม่มีเงื่อนไข...)
2. กล่าวหาว่าร้ายผู้อื่น หรือ กระทำการ post ข้อความใดๆที่ทำให้เสี่ยงต่อการที่ทีมงานต้องไปให้การกับตำรวจ... :mrgreen:
3. มีคนมา PM ขอให้ลบ
Wiz@rd.
Global Moderator

โพสต์โดย Barrios » 26 พ.ค. 2010, 17:39

กระทู้แบบไหนล่ะครับที่ว่าชอบลบ
คนแบบไหนล่ะครับที่เค้าไม่ชอบ

:question: :question: :question:
Barrios

โพสต์โดย rockyeak » 31 พ.ค. 2010, 21:21

เรื่องธรรมดาครับ
rockyeak

ย้อนกลับไปยัง เอสเปรสโซ่